MLALUKO JR
JF-Expert Member
- May 3, 2015
- 962
- 309
- Thread starter
- #41
We co mtu mzuri kwa kweliMh hivi inaitwa kunjunja!!ila ni vizuri tu kuagana kwa huko kunjunja,sioni shida hapo maana na mimi hua natumia huo utaratibu.
We co mtu mzuri kwa kweliMh hivi inaitwa kunjunja!!ila ni vizuri tu kuagana kwa huko kunjunja,sioni shida hapo maana na mimi hua natumia huo utaratibu.
Ni mazoea tu au kuna faida yoyoteMh hivi inaitwa kunjunja!!ila ni vizuri tu kuagana kwa huko kunjunja,sioni shida hapo maana na mimi hua natumia huo utaratibu.
Mira = MilaNi mira tu za wazungu
Makosa ya kimatamshiMira = Mila
Vipi kwa upande wako mkuu?Ni Unafiki Tu. Bibi Na Babu Zetu Hawakuwahi Kupeana Kiss Wakiwa Wanaagana Lkn Wamedumu Sana Kwenye Ndoa. Hawa Wanao Kiss Ndiyo Kila Siku Wanalia Humu.
Mapenzi Yako Moyoni Mengine Ni Mashauzi Tu.
Namimi nimekuwa muungwana kuyasahihisha..Makosa ya kimatamshi
Ni nzuri mkuu si mbaya ila si lazimaMh hivi inaitwa kunjunja!!ila ni vizuri tu kuagana kwa huko kunjunja,sioni shida hapo maana na mimi hua natumia huo utaratibu.
[emoji15] [emoji15]Mira = Mila
Kisarufi [emoji40] [emoji40]Makosa ya kimatamshi
Swali zuriVipi kwa upande wako mkuu?
Duuuuh!!Namimi nimekuwa muungwana kuyasahihisha..
Fafanua wengne cc wtto wadogo htuelewi mkuuIna raha yake umeweka vitu halafu unasepa!!anabaki anajisikilizia huko.
Miss chagga nawe huwa unapndga hiyo[emoji14] [emoji14]Ni nzuri mkuu si mbaya ila si lazima
Napenda vyoteMiss chagga nawe huwa unapndga hiyo[emoji14] [emoji14]
Unaweza vipi kuonyesha kuwa unamjali mwenza wako na kumheshimu, ikiwa una dhana ya Moyoni?!Mapenzi Yako Moyoni Mengine Ni Mashauzi Tu.
Unapendaga kipi kati ya:Napenda vyote
Swali zuriUnaweza vipi kuonyesha kuwa unamjali mwenza wako na kumheshimu, ikiwa una dhana ya Moyoni?!
All aboveUnapendaga kipi kati ya:
A:Kunjunjana
B:kuchumu
C:Romanceeeeee!