MLALUKO JR
JF-Expert Member
- May 3, 2015
- 962
- 309
- Thread starter
- #81
Safari ya wapi mkuu[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
Safari ya wapi mkuu[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
[emoji445] [emoji443] " unataka kukimbia na hauna breki, what do you expect....!! [emoji443] [emoji445]Fungua PM nije nakimbia
[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
[emoji125] [emoji125] [emoji125] njoo tukesheOngeza hatua,nakusubria tuanze mkesha pamoja
kule kwa nanliiSafari ya wapi mkuu
milaNi mira tu za wazungu
[emoji125] [emoji125] [emoji125] njoo tukeshe
Vipi wewe ni mdau mkuuShow love kwa mwenzio bana acha kumbania mkiss and she/he will feel good.
Daah!Siku tukufu kumbukeniNakusogelea,jiandae kubanana
Nani au Mimi Mkuukule kwa nanlii
Kiasi chake akiwa romantic na mimi nakuwa hivyo piaVipi wewe ni mdau mkuu
Poa MkuuKiasi chake akiwa romantic na mimi nakuwa hivyo pia
nafac ipo kubwaNakusogelea,jiandae kubanana
hapanaNani au Mimi Mkuu
Ukumbuke kila kitu kinaenda na hatua na muda wake i mean karne! Yule ni bib wa miaka ile wew ni kijana wa miaka hii na ni saw na sim ilotoka mwaka 2000 inaendana na iphone ya 2016?Ni Unafiki Tu. Bibi Na Babu Zetu Hawakuwahi Kupeana Kiss Wakiwa Wanaagana Lkn Wamedumu Sana Kwenye Ndoa. Hawa Wanao Kiss Ndiyo Kila Siku Wanalia Humu.
Mapenzi Yako Moyoni Mengine Ni Mashauzi Tu.
nafac ipo kubwa
[emoji14] [emoji14] [emoji14] [emoji14][emoji445] [emoji443] " unataka kukimbia na hauna breki, what do you expect....!! [emoji443] [emoji445]
[emoji4] [emoji95] [emoji379]