Wapendanao juu ya mlima Kilimanjaro


Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
2,168
Likes
1,356
Points
280
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
2,168 1,356 280
Wadau MMU habari zenu.?
Nimeona leo nije na ofa hii ya trip kwani ni nzuri sana kwa wapendanao/marafiki nk kwani ni safari inayochukua muda mwingi mlimani, siku 7 kwa hiyo ni taratibu,huku mkipeana "chakula cha usiku njiani" hususani katika kipindi hiki cha mwisho wa mwaka,wengine wakifikiria ni wapi waende kula Krismas.
Napenda kutangaza kuwa kutakuwa na safari ya kupanda mlima Kilimanjaro kuanzia tarehe 22 Desemba hadi 28 Desemba 2013,kupitia njia ya Machame (siku 7) hivyo kwa mtu yeyote atakayependa kupanda mlima huo na kula sikukuu ya Krismas juu ya mlima,tunaomba awasiliane nasi kwa maelezo zaidi.Gharama ni laki 3 na nusu za kitanzania (Ikijumlisha viingilio,chakula,guides,porters nk) Tumebakiwa na nafasi chache sana.Mawasiliano 0787140432.
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,021
Likes
14,892
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,021 14,892 280
kwa hiyo wapendanao kikubwa watakachofurahia kwenye hii safari ni chakula cha usiku hamna jambo lingine la muhimu,..
 
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,031
Likes
3,999
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,031 3,999 280
Aise naitamani hiyo tour..ila ndo hivyo tena
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,477
Likes
4,991
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,477 4,991 280
Husninyo unaonaje hii ofa?
 
Last edited by a moderator:
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
2,168
Likes
1,356
Points
280
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
2,168 1,356 280
kwa hiyo wapendanao kikubwa watakachofurahia kwenye hii safari ni chakula cha usiku hamna jambo lingine la muhimu,..
Kula Chakula cha usiku mlimani ni amazing experience, just imagine mtu anayeishi Dar es salaam kwenye JOTO 32C+ leo awe anapanda mlima Kilimanjaro,kisha afike kituo fulani cha kulala halafu apate Chakula chake cha usiku,wewe huoni hiyo ni kitu kizuri..? Yapo mengi muhimu ila hilo nalo ni muhimu kama ilivyo chumvi kwenye Vyakula.!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,959
Likes
15,454
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,959 15,454 280
Hahahahaaa so interesting please next time plan it a bit earlier saa hizi ratiba ziko tight sana. Ni upande wangu sijui kwa wengine
 
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,034
Likes
135
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,034 135 160
Kwani ni lazima uwaambie watu wakafanye uzinzi mlimani?
 
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
2,168
Likes
1,356
Points
280
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
2,168 1,356 280
watu wenyewe hawana pumzi za vitandani, za kupanda mlima watazapata wapi au mnataka kuleta maafa
Tutatoa OXYGEN Cylinder kwa atakayeishiwa pumzi.!
 
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
2,168
Likes
1,356
Points
280
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
2,168 1,356 280
Kwani ni lazima uwaambie watu wakafanye uzinzi mlimani?
Tafsiri ya neno wapendanao ni pana sana,Safari hiyo haitahusu wapenzi tu,hata baba na binti yake,mama na kijana wake wa kiume,hao wote wanapendana,suala la kugegedana ni OPTION ya mtu,tunakaribisha pia walio Single kwenye trip hii..!
 
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
2,168
Likes
1,356
Points
280
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
2,168 1,356 280
Hahahahaaa so interesting please next time plan it a bit earlier saa hizi ratiba ziko tight sana. Ni upande wangu sijui kwa wengine
Pole,do not worry.Get prepare kuna nyingine departure 04th February 2014.May call us for more Info..!
 

Forum statistics

Threads 1,252,086
Members 481,989
Posts 29,795,092