Sipendi matiti kabisa halafu wanawake wengi hudhani kila mwanaume anapenda matiti, wewe baki na matiti yako mimi naangalia kiuno chini ya kiuno kwa nyuma kuna milima miwili iliyosimama? Kuna kamanzi nilikua nakakamua basi nikigusa chuchu kanalegea kabisa kakawa kanalazimisha nikomae na chuchu zake wakati mimi akili ipo kwenye kalio lake sina muda na matiti hicho ni chakula cha watotoHiyo asimytrical ni ya Mkoa gani 😝
Hebu tuone maana aina zangu nazijua😎Bc yangu haipo hvy, yangu ipo vile unapendaga 😎
Fungua pm 😎Hebu tuone maana aiba zangu nazijua😎
Ngoja nikachukue funguo geto!Fungua pm 😎
Wengi huwa ni wadogo na wanakua nayo kwa kipindi cha miaka michache kabla hayajawa ndala.Hiyo ni amekatwa ziwa moja ama?
Ila hiyo ya pear shaped 🙌 niliwah kuwa na manzi anazo hizo 🔥 Ila zikilala Ndo zinakuwa wide set
😅Yani weweSipendi matiti kabisa halafu wanawake wengi hudhani kila mwanaume anapenda matiti, wewe baki na matiti yako mimi naangalia kiuno chini ya kiuno kwa nyuma kuna milima miwili iliyosimama? Kuna kamanzi nilikua nakakamua basi nikigusa chuchu kanalegea kabisa kakawa kanalazimisha nikomae na chuchu zake wakati mimi akili ipo kwenye kalio lake sina muda na matiti hicho ni chakula cha watoto
You got taste 😜Rounded to the world 😁
Kila la kheri katika kupeana miongozo!