Suala la babu halihusiani na imani bali lilikuwa la kisanii toka mwanzo! We kept on insisting this time and time again lakini watu walikuwa vipofu na hawakuwa na masikio!
Kuna tofauti kubwa kati ya kuombewa ili upone na Mtumishi wa Mungu ambako neno la Mungu linasema inahitajika imani ili uweze kupkea huo muujiza na kitendo cha kupewa kikombe bila kuombewa wala nini!
kikubwa kuliko vyote wakati Mtumishi wa mungu note the use of word Mungu & mungu,alipokuwa akitoa kikombe je? Alikuwa akiwahubiria wagonjwa habari njema ili waokoke? Au nia yake ilikuwa tu kuponya miili yao kutoka kwenye magonjwa? je,si vizuri sana kwa Mungu watu kuponywa roho zao na si mwili maana kinachorudi kwa baba ni roho na si mwili.
Mungu anahitaji roho zetu zirudi kwake na si miili yetu! Remember man is a spirit,he has a soul and he lives in the body! Mungu wa Ibrahim,Isaka na Yakobo anataka roho zetu zisipotee.