Wapanga kumburuza Babu wa loliondo kortini

Wapanga kumburuza Babu wa loliondo kortini

Watakuwa wamelipwa vizuri ili kumchafua. Sioni kwanini mtu ujiingize kwenye fitina kwenye kipindi hiki cha mwezi wa Ramadhani
 
Msimlaumu Babu wa watu wala kiongozi yeyote wa dini maana wao ni viongozi wanaohubiri suala la imani na Babu alisema kabisa wazi kwamba ili mtu upone inabidi uwe na imani, sijui kwanini watu walikuwa wagumu kuelewa.

Damn Quinty! You stole my thunder.
 
Watu walikuwa corrupted ama manipulated kwa vile ni wagonjwa babu akatumia jina la Almighty 'Mungu' akatangaza ana dawa ya ya Ukimwi,kansa na kisukari,na siyo kweli kwamba watu wote waliokunywa dawa hawana imani ila cha ajabu ni kwamba hakuna aliyepona hadi hivi leo hata mmoja

unapoitumia akili ya mtu kujipatia kitu unachokihitaji ama kwa faida yako kwa mbinu yoyote ile ni ulaghai,watu waliuza mali zao na leo wanadaiwa,waliokopa bado wana madeni,walitelekeza familia zao ili wakatibiwe,achia waliotolewa hospitali na kufia njiani wengine walilazimika kuwazika ndugu zao maporini...this is unfair,babu anatakiwa alipie repercusions hizi,mbona hospitali bubu zinachukuliwa hatua,kwa nini babu aachwe?

Hii itasaidia huko mbeleni hawa watu wa hivi wasije tena kubribe akili za watanzania na kuwaingizia Richmond ya tiba kama ya Loliondo,ama sivyo hizi beliefs zitakomaa na siku nyingine itakuja katika form nyingine na tutalia tena
 
Kuna some fools hapa wao ni kuchangia tu hata hawaelewi wanachoongea.Tiba ya babu ni tofauti na tiba ya hospitali.Hospitali watakwambia kabisa kuwa haya magonjwa HAYATIBIKI.Tutakutibu tu dalili za ugonjwa ili upate nafuu na usogeze siku zako,lakini ugonjwa wenyewe hautibiki.

UKIMWI,KANSA,KISUKARI ni magonjwa sugu ambayo HAYANA TIBA.Babu wa loliondo hakusema hana uwezo wa kuyatibu haya magonjwa kama watu wa hospitali wanavyosema.Yeye alisema ANATIBU haya magonjwa na ndiyo maana watu waliacha tiba zao za hospitali ambazo haziponyi bali zinatuliza dalili tu za ugonjwa na kuamua kukimbilia kwa babu wakiamini kuwa babu atawaponya.

Kifupi huyu babu ni muongo na dawa yake haitibu haya magonjwa.Acha aburuzwe mahakamani,kama kuachwa huru akaachwe hukohuko mahakamani,pengine itakuwa somo kwa matapeli wengine
 
Kifupi huyu babu ni muongo na dawa yake haitibu haya magonjwa.Acha aburuzwe mahakamani,kama kuachwa huru akaachwe hukohuko mahakamani,pengine itakuwa somo kwa matapeli wengine

Alichodanganya ni nini wakati alisema tiba yake ni ya kiimani? Unajua maana ya imani? Ukijua maana ya imani basi utaona kuwa hakuna kesi hapo.
 
Ngoja niongee na jamaa yangu alikwenda Loliondo kutibiwa kansa ya damu, lakini alivyorudi kutoka Samunge kafikia Aghakan Hospital, nae haungane na hao jamaa kwenye hiyo kesi
 
Imani yao ndio iliyotakiwa kuwaponya...imani yao ikakataa kuwaponya.
Imani yao ndio inayotakiwa kufikisha kortini..kama kweli wana nia.Wamwache babu wa watu maana yeye hakusema ni daktari wala mtenda miujiza.Kama walichagua kutokumuelewa aliposema imani ya wanywaji ndo itakayowapona ni makosa yao wenyewe!
Lizzy,
Naona umeamua kumsemea Babu, Mbona wakati anachukuwa pesa alikuwa asemi kama mtu hana imani asitoe pesa yake hapa, na ile tiba alisema kaoteshwa na mungu kwenye hiyo dawa.
Labda utusaidie mtu mwenye imani hanakuwaje ebu tupe sifa zake na dalili za mwenye imani
 
Alichodanganya ni nini wakati alisema tiba yake ni ya kiimani? Unajua maana ya imani? Ukijua maana ya imani basi utaona kuwa hakuna kesi hapo.

Acha kutetea ujinga kwa maswali ya kipuuzi.Babu ni muongo,dawa yake haitibu hayo magonjwa.Wewe una uwezo wa kupima imani ya mtu?au huyo babu yako tapeli aliyeoteshwa na mungu wake feki,ana uwezo wa kupima imani ya mtu?umeshaambiwa watu mpaka wameuza viji asset vyao tegemezi,mpaka wamekopa,wameacha matibabu hospitali,wamesafiri kilomita kibao na kusubiri sana kwenye foleni ili wapate dawa ya babu,lakini hawakupona/wamekufa.Imani gani unayozungumza hapa?
 
Acha kutetea ujinga kwa maswali ya kipuuzi.Babu ni muongo,dawa yake haitibu hayo magonjwa.Wewe una uwezo wa kupima imani ya mtu?au huyo babu yako tapeli aliyeoteshwa na mungu wake feki,ana uwezo wa kupima imani ya mtu?umeshaambiwa watu mpaka wameuza viji asset vyao tegemezi,mpaka wamekopa,wameacha matibabu hospitali,wamesafiri kilomita kibao na kusubiri sana kwenye foleni ili wapate dawa ya babu,lakini hawakupona/wamekufa.Imani gani unayozungumza hapa?

Ni wazi hujui maana ya imani na ndiyo maana unang'aka kama fisi aliyenyang'anya kipande cha nyama mdomoni.

Mimi nasema hivi, hapo hakuna kesi. Kama wanadhani wana kesi acha na waende huko mahakamani and if needs be I'll step up and defend Babu by myself pro bono coz it's a slam dunk case.
 
Ni wazi hujui maana ya imani na ndiyo maana unang'aka kama fisi aliyenyang'anya kipande cha nyama mdomoni.

Mimi nasema hivi, hapo hakuna kesi. Kama wanadhani wana kesi acha na waende huko mahakamani and if needs be I'll step and defend Babu by myself pro bono coz it's a slam dunk case.

wewe sema imani nini according to you na huyo babu tapeli?naam ni kweli kwa mahakama zenu,hakuna kesi hapo maana wahusika ni nyie kwahiyo ni sawa na kesi ya nyani kumpelekea ngedele ahukumu,au vipi?
 
wewe sema imani nini according to you na huyo babu tapeli?naam ni kweli kwa mahakama zenu,hakuna kesi hapo maana wahusika ni nyie kwahiyo ni sawa na kesi ya nyani kumpelekea ngedele ahukumu,au vipi?

Babu alichotapeli ni nini? Na kuhusu imani, kama hujui tafuta kamusi usome fasili yake.
 
Walioenda kwa Babu walikua na imani kwamba Babu katumwa na Mungu kumbe wapi, katumwa na mashetani.
 
Babu alichotapeli ni nini? Na kuhusu imani, kama hujui tafuta kamusi usome fasili yake.

Katapeli kuwa dawa yake inatibu magonjwa sugu yasiyotibika hospitali.Umesema,sijui imani nini,sasa tuambie wewe unayejua imani maana yake nini kwa faida ya wengi hapa jamvini na siyo kuniambia nitafute kamusi.
 
Katapeli kuwa dawa yake inatibu magonjwa sugu yasiyotibika hospitali.Umesema,sijui imani nini,sasa tuambie wewe unayejua imani maana yake nini kwa faida ya wengi hapa jamvini na siyo kuniambia nitafute kamusi.

Dawa ya babu si ya kisayansi. Dawa ya babu ni ya kiimani na hilo aliliweka bayana kabisa tokea mwanzo. Watu walioenda kwake walikuwa wanalijua hilo na kama walikuwa hawalijui basi hilo si kosa la babu kwa sababu yeye aliweka kila kitu wazi.

Sasa utapeli sijui uko wapi hapo wakati kila kitu kilikuwa wazi na hata serikali ilitoa matamko kadhaa kuwa hiyo dawa si ya kisayansi. Babu hana kesi ya kujibu. Wamwache babu wa watu apumzike na kufurahia ustaafu wake.
 
Dawa ya babu si ya kisayansi. Dawa ya babu ni ya kiimani na hilo aliliweka bayana kabisa tokea mwanzo. Watu walioenda kwake walikuwa wanalijua hilo na kama walikuwa hawalijui basi hilo si kosa la babu kwa sababu yeye aliweka kila kitu wazi.

Sasa utapeli sijui uko wapi hapo wakati kila kitu kilikuwa wazi na hata serikali ilitoa matamko kadhaa kuwa hiyo dawa si ya kisayansi. Babu hana kesi ya kujibu. Wamwache babu wa watu apumzike na kufurahia ustaafu wake.

mbona husemi imani maana yake nini?ok dawa yake ya kiimani kama unavyodai,kwanini aliwahakikishia watu kuwa inatibu magonjwa sugu yaliyoshindikana hospitali?Kwahiyo kisheria si kosa kudhuru/kuua watu kwavile tu mauaji ni ya kiimani?
 
mbona husemi imani maana yake nini?ok dawa yake ya kiimani kama unavyodai,kwanini aliwahakikishia watu kuwa inatibu magonjwa sugu yaliyoshindikana hospitali?Kwahiyo kisheria si kosa kudhuru/kuua watu kwavile tu mauaji ni ya kiimani?

Imani ni kitu cha kusadikika. Ni kitu kinachoelea akilini tu. Na kitu ambacho hakithibitiki kwa kutumia kanuni za kisayansi au njia na michakato mingine ya kutafutia ukweli. Imani haishikiki, haionekani kwa macho, hainusiki kwa pua, na haisikiki na masikio, na wala haisikiki kwa kuigusa.

Sasa yeye aliweka wazi tokea mwanzo kuwa pasipo na imani hata ukitumia dawa yake basi haitakuwa na nguvu ya kufanya kazi. Kwa maneno mengine, dawa yake hiyo ni ya kipoza-uongo (placebo-effect). Placebos hutumika hata kwenye hospitali za kawaida zinazotumia zana na mbinu za kisayansi katika kutibia. Madaktari hufikia uamuzi wa kumpa mtu kipoza-uongo pindi wagunduapo kuwa huyo mgonjwa husika anasumbuliwa na maruweruwe (matizo yaliyo imaginary).

Kila dawa huwa zina masharti yake. Kuna dawa ambazo unatakiwa kuzimeza na chakula na zingine ambazo haijalishi, unaweza kuzimeza na chakula au pasipo na chakula. Na dawa ya babu pia masharti au sharti lake kuu lilikuwa ni imani. Pasipo na imani ni vigumu kwa hiyo dawa yake kufanya kazi. Hili aliliweka wazi kabisa. Serikali nayo ilifanyia uchunguzi hicho "kikombe" chake na kuona hakina madhara yoyote.

Leo hii mnataka Babu aburuzwe mahakamani kwa misingi ipi? Kwa sababu tu kuna watu wenye magonjwa sugu ambao hawakupona baada ya kupata kikombe? Mbona waliambiwa pamoja na kikombe cha babu wasiache kutumia dawa zao. Kuna aliyedhurika baada ya kupata kikombe? Kuna aliyekufa baada ya kupata kikombe? Je, mnaweza kuthibitisha pasipo wingu la shaka kuwa ni kikombe cha babu ndicho kilichopelekea kudhurika au kupoteza maisha kwa mtu au watu kama wapo iliyowatokea hivyo?

Kwa kweli hapo hamna kesi kabisa. Lakini kwa vile wana haki ya kwenda mahakamani, acha tu waende. Kwa yote ninayoyajua kuhusu Babu nakuhakikishia kuwa ataibuka kidedea labda kuwepo na mengine ambayo hayajulikani.
 
Kiukweli babu atashinda hiyo kesi kwa sababu hiyo dawa ipo KIIMANI ZAIDI! Ndio maana hata serikali ipo chali.
 
Back
Top Bottom