Waone, wako kama walivyozaliwa.Hurry up!


N

Nonda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
13,259
Likes
2,000
Points
280
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
13,259 2,000 280
Mkuu,

Umechelewa… duh, sasa hivi, yaani mida hii hii,.wameruka kwa kutumia ungo wao, kwa mwendo wa roketi ,plus kasi zaidi, ari zaidi na ,kwa nguvu zaidi..

Lakini wameacha salamu kuwa

Utabasamu na ufurahi pia urudi baadae,

Nimewasikia wakisema kuwa watarudi.

Usisahau, keep on smiling! Mkuu and have a good day!
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,550
Likes
129
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,550 129 160
Sijaelewa ki2 hata ki1 ulichoandika.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,222
Likes
883
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,222 883 280
anajua mnapenda kuona nakedness za wenzenu so kawazingua kwa heading matata mkidhani mtapata chakula ya macho kumbe nuthin' to see hahaaaaa
 
Monstgala

Monstgala

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2009
Messages
1,083
Likes
152
Points
160
Monstgala

Monstgala

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2009
1,083 152 160
This trick was popular during kindergarten...
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,550
Likes
129
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,550 129 160
anajua mnapenda kuona nakedness za wenzenu so kawazingua kwa heading matata mkidhani mtapata chakula ya macho kumbe nuthin' to see hahaaaaa
Well it's pooly put.Try again later
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,731
Likes
47,462
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,731 47,462 280
hahahaha, imenichekesha
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Bahati mbaya!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,522
Likes
14,855
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,522 14,855 280
Kuna vijeba vilitaka vione maungo ya akina fulani, dah umewaweza maana washavuta hisia tayari; kitu lazima kitakua black au chotara!! waaapi bana changa la macho!! Thanks nimeipenda sana ndo dawa ya wapenda Ponography....sorry
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,522
Likes
14,855
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,522 14,855 280
hahahaha, imenichekesha
Malaria sugu, Dar es salaam, Mtu wa Pwani, Zubeda, wengine nimewasahau...waweza kunikumbusha, ndo wameonekana wakiwa.... sijui na maka....ba pamoja na kinono!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,522
Likes
14,855
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,522 14,855 280
Malaria sugu, Dar es salaam, Mtu wa Pwani, Zubeda, wengine nimewasahau...waweza kunikumbusha, ndo wameonekana wakiwa.... sijui na maka....ba pamoja na kinono!
 

Forum statistics

Threads 1,238,098
Members 475,830
Posts 29,310,863