Umewahi kukutana na hali kama hii wewe kama mtafutaji?

Umewahi kukutana na hali kama hii wewe kama mtafutaji?

DR HAYA LAND

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2017
Posts
32,362
Reaction score
83,363
Kuna kitu kinaitwa UPEPO wa MTU au UPEPO wako.

Katika utafutaji kuna nyakati humfikia MTU na baada ya hapo kila anachofanya kinakubali yaani hakuna kukwama kwama wala kukwamishwa.

Wengine hizi nyakati huziita nyakati bora za maisha.

Waswahili wao husema 'huu ni upepo wangu"

Walokole na watu wa dini husema wakati wa MUNGU .

Na wasioelewa mambo husema jamaa anatumia kizizi, Freemason ,ndele n.k.

Ila jibu linabaki lile lile kuwa ni wakati wako umefika au upo katika UPEPO wako.

Na wakati wako bora huwa unapotokea hautokani na kuomba Sana au kufanya Sana ibada au kupewa favor n.k.

Nyakati hizo ndo zile nyakati ukiwa unafanya Biashara basi unauza bila promo kubwa unauza kwa faida uku ukigombamiwa na wateja.

Ukiwa umeajiriwa basi promotion utapata wewe, safari za kikazi nzuri zenye maslahi utapewa wewe MTU wa- kuzingatiwa utakuwa wewe n.k.

Na Ukiwa upo shambani utavuna Sana kila kilimo unachofanya kitakubali n.k.

Ukiwa unacheza mpira utaimbwa wewe utaanza first eleven wewe kama ni mfungaji basi utafunga wewe n.k

Ukiwa msaniii utapewa promo za kila Aina na radio , uta-trend mitandaoni n.k

Endapo ukifika wakati wa UPEPO wako au wakati wako usisahau haya mambo.

-kuwekeza hasa katika Assets
-kuwa na multiple streams of income

-kutengeneza network , hapa jiepushe na fake friends ,chawa au Wapambe .

-Na kumbuka kutoa support either ndogo au ya kati au kubwa kwa familia yako ilimradi isikuathiri in negative .


Baada ya hapo Kama anavyosema mdau mmoja wa JamiiAfrica kuwa 'Wakati siku zote sio milele'

Huo upepo wako huwa una kawaida ya kuvuma kwako kwa muda na kisha kwenda kuvuma kwa MTU mwingine ikiwa unaona PESA haipo kwako fahamu tu ipo kwa MTU mwingine.

ila Mara nyingi UPEPO ukikata wa PESA, umaarufu n.k

jiepushe na haya mambo

Usikimbilie kwa Mganga
Usikimbilie kwa Shekh au Mchungaji bali ongea na Mungu wako.



Kwakuwa hakuna maombi ya kuurudisha UPEPO wako uliokuvumia Sana wa PESA ,umaarufu. deals kubwa n.k.

Zaidi unabidi ushukuru na ufurahie yale mambo yote mazuri ulliyoyafanya kipindi upo vizuri kiuchumi .

Tafakuri hii nimeipata baada ya kuona WATU wanafika hatua ya kuwa wateja wa waganga wa kienyeji na kuhama makanisa na kujifukiza Udi ,ubani na Uvumba.

Jibu ni kuwa you can't fight against nature you will sink in endless sadness.

Universe/nature - huwa ina tabia ya kuawainua watu na ikimaliza kukuinua wewe inaenda kumuinua MTU mwingine. So usitafute mchawi when you see things are no longer work out.

the power of not giving up is real keep striving.

Ukiwa katika Peak ya mafanikio or anything good just use it wisely b'coz nothing last in this life except life its self.
 
Yakikufika kwa wakati hutakumbuka hayo mambo ya upepo utaenda kwa mwamposa, sheikh au hata kwa mtaalam, hayajakufika tu vizuri.

Kuna tatizo linafanya hata unakosa hamu ya kula, unakesha usiku sio kwamba hutaki kulala la hasha ni msongo wa mawazo unahama unaenda katika dunia yako ya mawazo. Kuna muda mpaka unasahau unaishi wapi unajikuta umeingia kwa jirani.

Madeni, kufilisika, ajali zinazoleta masaibu, kufukuzwa kazi, kuugua magonjwa ambayo ukienda hospitali unakapima unaambiwa "hatuoni ugonjwa wowote" dokta mwenyewe anakushauri jaribu tiba mbadala au nenda kaombewe.
Kuna watu tumesoma nao wakikaa darasani hawaoni ubaoni, kuna watu ni wagumba wanalia kila leo, kuna watu yani acha kabisa mkuu.

Ni rahisi sana kuwachukulia poa wanaoenda kwa wachungaji ama waganga ukiwa huna changamoto kubwa, lakini yakikufika utawaelewa tu.

Nimequote hapo kwenye
"usikimbilie kwa mchungaji sheikh
Usikimbilie kwa mganga"
 
Yakikufika kwa wakati hutakumbuka hayo mambo ya upepo utaenda kwa mwamposa, sheikh au hata kwa mtaalam, hayajakufika tu vizuri.

Kuna tatizo linafanya hata unakosa hamu ya kula, unakesha usiku sio kwamba hutaki kulala la hasha ni msongo wa mawazo unahama unaenda katika dunia yako ya mawazo. Kuna muda mpaka unasahau unaishi wapi unajikuta umeingia kwa jirani.

Madeni, kufilisika, ajali zinazoleta masaibu, kufukuzwa kazi, kuugua magonjwa ambayo ukienda hospitali unakapima unaambiwa "hatuoni ugonjwa wowote" dokta mwenyewe anakushauri jaribu tiba mbadala au nenda kaombewe.
Kuna watu tumesoma nao wakikaa darasani hawaoni ubaoni, kuna watu ni wagumba wanalia kila leo, kuna watu yani acha kabisa mkuu.

Ni rahisi sana kuwachukulia poa wanaoenda kwa wachungaji ama waganga ukiwa huna changamoto kubwa, lakini yakikufika utawaelewa tu.
Hakika
 
N
 

Attachments

  • I-come-from-a-place-where-you-had-to-keep-your-word-where-people-would-stick-with-you-no-matte...jpg
    I-come-from-a-place-where-you-had-to-keep-your-word-where-people-would-stick-with-you-no-matte...jpg
    47.4 KB · Views: 38
Kuna kitu kinaitwa UPEPO wa MTU au UPEPO wako.

Katika utafutaji kuna nyakati humfikia MTU na baada ya hapo kila anachofanya kinakubali yaani hakuna kukwama kwama wala kukwamishwa.

Wengine hizi nyakati huziita nyakati bora za maisha.

Waswahili wao husema 'huu ni upepo wangu"

Walokole na watu wa dini husema wakati wa MUNGU .

Na wasioelewa mambo husema jamaa anatumia kizizi, Freemason ,ndele n.k.

Ila jibu linabaki lile lile kuwa ni wakati wako umefika au upo katika UPEPO wako.

Na wakati wako bora huwa unapotokea hautokani na kuomba Sana au kufanya Sana ibada au kupewa favor n.k.

Nyakati hizo ndo zile nyakati ukiwa unafanya Biashara basi unauza bila promo kubwa unauza kwa faida uku ukigombamiwa na wateja.

Ukiwa umeajiriwa basi promotion utapata wewe, safari za kikazi nzuri zenye maslahi utapewa wewe MTU wa- kuzingatiwa utakuwa wewe n.k.

Na Ukiwa upo shambani utavuna Sana kila kilimo unachofanya kitakubali n.k.

Ukiwa unacheza mpira utaimbwa wewe utaanza first eleven wewe kama ni mfungaji basi utafunga wewe n.k

Ukiwa msaniii utapewa promo za kila Aina na radio , uta-trend mitandaoni n.k

Endapo ukifika wakati wa UPEPO wako au wakati wako usisahau haya mambo.

-kuwekeza hasa katika Assets
-kuwa na multiple streams of income

-kutengeneza network , hapa jiepushe na fake friends ,chawa au Wapambe .

-Na kumbuka kutoa support either ndogo au ya kati au kubwa kwa familia yako ilimradi isikuathiri in negative .


Baada ya hapo Kama anavyosema mdau mmoja wa JamiiAfrica kuwa 'Wakati siku zote sio milele'

Huo upepo wako huwa una kawaida ya kuvuma kwako kwa muda na kisha kwenda kuvuma kwa MTU mwingine ikiwa unaona PESA haipo kwako fahamu tu ipo kwa MTU mwingine.

ila Mara nyingi UPEPO ukikata wa PESA, umaarufu n.k

jiupeshe na haya mambo

Usikimbilie kwa Mganga
Usikimbilie kwa Shekh au Mchungaji

Kwakuwa hakuna maombi ya kuurudisha UPEPO wako uliokuvumia Sana wa PESA ,umaarufu. deals kubwa n.k.

Zaidi unabidi ushukuru na ufurahie yale mambo yote mazuri ulliyoyafanya kipindi upo vizuri kiuchumi .

Tafakuri hii nimeipata baada ya kuona WATU wanafika hatua ya kuwa wateja wa waganga wa kienyeji na kuhama makanisa na kujifukiza Udi ,ubani na Uvumba.

Jibu ni kuwa you can't fight against nature you will sink in endless sadness.

/universe/nature , - huwa ina tabia ya kuawainua watu na ikimaliza kukukiunua wewe inaenda kuinua MTU mwingine. So usitafute mchawi when you see things are no longer work out.

the power of not giving up is real keep striving.

Ukiwa katika Peak ya mafanikio or anything good just use it wisely nothing last.
Uzi mzuri Sana. Nimeshashuhudia Kwa wengi Sana. Mfano internet explorer, Viber, mabus ya skendinevia, wanamuziki Mr nice kila akijaribu kurudi kwenye gemu wapii. Mfano ni mingi

Dr uzi wako unaelimisha.

Nyau de adriz
 
.
 

Attachments

  • RNFetchBlobTmp_8cm3pd9ln0vthe6idmpb3g.jpg
    RNFetchBlobTmp_8cm3pd9ln0vthe6idmpb3g.jpg
    76.7 KB · Views: 36
..
 

Attachments

  • 16b2bb094eaa4c58f801392b22e93400.jpg
    16b2bb094eaa4c58f801392b22e93400.jpg
    53.5 KB · Views: 39
Kuna wakati mambo huwa yanaenda tu, wala hutumii nguvu.
Halafu yakianza kugoma sasa!! Hapo ndio watu hukimbilia kwa waganga na wachungaji..
 
Back
Top Bottom