Deo Corleone
JF-Expert Member
- Jun 29, 2011
- 17,045
- 13,483
- Thread starter
- #61
Chilau,nihamba kugona!
ndo umeamua kutoboa siri?
Lol hao ni wangono ( wangoni ) na wanatokea kuzini ( kusini)
Nashukuru kwa kunifahamisha nilikuwa sijui.hao ni wamatengo na ngoma yao inaitwa mganda!!
kituko kasome tena ule uzi! Mbona nilisema mimi mngoni ila bi mkubwa wa pande zile ila amezaliwa bongo hapa hapa.
ndongo wanga habari za magono?uyumwike?
we hupendi!! Hzo mambo haznaga kabila!!
Wanawake wa kingoni kwa viuno ni balaa ndo mana kagiza kakiingia ndo upendo unaongezeka.
Wimbo wa kujisifia kukatika unaimbwa hivi "mmeka meka na maunu ginu *2,ngati nibweli nene ,mwanja muwoni honi mwamwevene""
Lol hao ni wangono ( wangoni ) na wanatokea kuzini ( kusini)
ngono ungonini no kitu cha kawaida
niyumwike, za lukela?
Hehehe hata sibadili, najua nikija tu huko Ungoni au Umatengo lazima nipewe chombo maana miye ni mtani wenu...
Naona unajivunia kuwa mtani wa wagoni....
nenga nilalili njala ndongo wanga!
Jirani kwa haya niyasomayo hapa lazima nivutike kuja huko mnikabidhi jiko hahahah