Wangoni tunawapenda wake zetu hasa linapozama jua!!

Wangoni tunawapenda wake zetu hasa linapozama jua!!

kina namnagani hakipandi nini ila ingekuwa ndaga fijo tungekoma..

Hahaha hawa watani zangu kuna maneno nayaelewa ingawaje ndio siwezi kuwajibu...hapa nimejiegesha kuwatania tu!!!
 
Wanawake wa kingoni kwa viuno ni balaa ndo mana kagiza kakiingia ndo upendo unaongezeka.
Wimbo wa kujisifia kukatika unaimbwa hivi "mmeka meka na maunu ginu *2,ngati nibweli nene ,mwanja muwoni honi mwamwevene""
nitafsirie hapa wa kunyumba
 
ndugu inabidi unifundishe kingoni hasa maneno muhimu km haya kwa kweli Deo Corleone
 
Last edited by a moderator:
mlongo wangu mganda wanacheza wanyasa, wamatengo ni lindeku

Hata mim hizi ngoma uwa zinanichanganya kweli.......ila kwenye ngoma inayonishinda kucheza ni mganda zile steps zinanishindaga....
 
nitafsirie hapa wa kunyumba

hapa mwanamke anamaansha"nyie ringeni tu na mauno yenu,ikifika zamu yangu mtaona aibu wenyewe' sasa ikifika zamu yake hata kama ni mbibi hvyo viuno sasa!! Mwengaaaaaa!
 
Niko poa Mkuu namshukuru Mungu..Hongera mkuu kwa kujikusanyia point moja leo baada ya refa kusawazisha kwa bonge la goli katika dakika za majeruhi 🙂🙂

mzeee BAK aka Mzee wa Youtube ushafanya yako.. habari yako bana..
 
ndugu inabidi unifundishe kingoni hasa maneno muhimu km haya kwa kweli Deo Corleone

Wahanga tuko wengi.......muhimu kwenda kijijini ukae uko mwezi mzima ukirudi utakuwa umejuakidogo
 
Last edited by a moderator:
Hahaha hawa watani zangu kuna maneno nayaelewa ingawaje ndio siwezi kuwajibu...hapa nimejiegesha kuwatania tu!!!

Unaruhusiwa kubadili kabila....karibu ungonini....upate mema kwenye idara ya ndoa....
 
Wahanga tuko wengi.......muhimu kwenda kijijini ukae uko mwezi mzima ukirudi utakuwa umejuakidogo
umeona kadala,siku hizi tumekuwa na mambo mengi kweli, ila taratibu taratibu
 
Hata mim hizi ngoma uwa zinanichanganya kweli.......ila kwenye ngoma inayonishinda kucheza ni mganda zile steps zinanishindaga....

Lizombe unaliweza wewe...hehehe
 
Unaruhusiwa kubadili kabila....karibu ungonini....upate mema kwenye idara ya ndoa....

Hehehe hata sibadili, najua nikija tu huko Ungoni au Umatengo lazima nipewe chombo maana miye ni mtani wenu...
 
1. habari za hizi
2.nzuri
3.salama
4. habari za kazi
5.habari za nyumbani
6.nimekumiss
7.nakupenda
8. mambo yanaendaje?
9.vipi mambo
10. wewe ni mzuri
11. umependeza
12. habari za tangu jana
13. leo
14.kesho
15. nimemaliza
16.tayari
17.bado
18. vipi hali yako

MSINICHEKE NAJIFUNZAKILUGHA CHANGU, ndugu nifsirie Deo Corleone
 
Last edited by a moderator:
Na kwenye mitungi tuna slogan moja" tiwuka lepa hadi tumale ugimbi" ikimaansha kuwa hatoki mtu hadi pombe iishe!! Pombe zetu ni komoni,myakaya na nyingne mpya inawekwa kwenye chupa inaitwa wanzuki.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom