Wangoni tunawapenda wake zetu hasa linapozama jua!!

Wangoni tunawapenda wake zetu hasa linapozama jua!!

Naona jua linazama na niwakati ambao kwetu sisi upendo kwa wanawake unaongezeka maradufu.
Tuna wimbo unaimbwa hivi" ne mdala wangu nikupali sana hasa palihere lyuva" ukimaansa 'mke wangu nakupenda sana hasa jua linapozama''!!!!

Deo Kabila imekuwa kama nguo unabadilisha tu,
Si ulisema wewe ni MTUSI, au ulikuwa unatania tu?
 
Wanawake wa kingoni kwa viuno ni balaa ndo mana kagiza kakiingia ndo upendo unaongezeka.
Wimbo wa kujisifia kukatika unaimbwa hivi "mmeka meka na maunu ginu *2,ngati nibweli nene ,mwanja muwoni honi mwamwevene""
 
deo kabila imekuwa kama nguo unabadilisha tu,
si ulisema wewe ni mtusi, au ulikuwa unatania tu?

kituko kasome tena ule uzi! Mbona nilisema mimi mngoni ila bi mkubwa wa pande zile ila amezaliwa bongo hapa hapa.
 
Wanawake wa kingoni kwa viuno ni balaa ndo mana kagiza kakiingia ndo upendo unaongezeka.
Wimbo wa kujisifia kukatika unaimbwa hivi "mmeka meka na maunu ginu *2,ngati nibweli nene ,mwanja muwoni honi mwamwevene""

Ni kweli unachokiongea mkuu.

Nilikuwa na dada wa Kingoni kwa kweli kiuno alikuwa anakizungusha kama fan.

Kwa sasa nipo na Mchaga mwenzangu ili tufanye maisha.
 
kituko kasome tena ule uzi! Mbona nilisema mimi mngoni ila bi mkubwa wa pande zile ila amezaliwa bongo hapa hapa.


Kaka nimekupa fuleshi kabisa we ni wa Nyumbi hii bombi hii, samahani kama nimekukwaza,
unaijua asili yenu lakini? manake kuna Mzilikazi (Ndebele), Shaka (Zulu) alafu kuna wale tunaoita NGuni tribes
 
kaka nimekupa fuleshi kabisa we ni wa nyumbi hii bombi hii, samahani kama nimekukwaza,
unaijua asili yenu lakini? Manake kuna mzilikazi (ndebele), shaka (zulu) alafu kuna wale tunaoita nguni tribes

usijali! Pa1
 
hongereni sana watu wasafi nchini Tanzania,huwa mnacheza ngoma yenu ya asili huku mmevaa nguo nyeupe.
Nalog off
 
Wanawake wa kingoni kwa viuno ni balaa ndo mana kagiza kakiingia ndo upendo unaongezeka.
Wimbo wa kujisifia kukatika unaimbwa hivi "mmeka meka na maunu ginu *2,ngati nibweli nene ,mwanja muwoni honi mwamwevene""

inaelekea wanaume wa kingoni Mnapenda Ngono...
 
Wanawake wa kingoni kwa viuno ni balaa ndo mana kagiza kakiingia ndo upendo unaongezeka.
Wimbo wa kujisifia kukatika unaimbwa hivi "mmeka meka na maunu ginu *2,ngati nibweli nene ,mwanja muwoni honi mwamwevene""
kwenye hilo suala ruvuma imejaliwa kwakweli hapa wangoni huku wamatengo kule wayao, daah ukionja asali waeza chonga mzinga na wenyewe hata sio wanyimi bas duh
 
Kwi kwi kwi kwi mapenzi yanaongezeka pale jua linapozama 🙂🙂 njemba inajua baada ya kazi za siku nzima usiku itapewa papuchi hahahahah!!!!

Naona jua linazama na niwakati ambao kwetu sisi upendo kwa wanawake unaongezeka maradufu.
Tuna wimbo unaimbwa hivi" ne mdala wangu nikupali sana hasa palihere lyuva" ukimaanisha 'mke wangu nakupenda sana hasa jua linapozama''!!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom