Wangapi wanaikumbuka hii?

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
269,771
699,158
attachment.php
 

Attachments

  • 1418015802280.jpg
    1418015802280.jpg
    13.3 KB · Views: 976
Nilikuwa S.C. msaidizi wa kikosi cha bendera mkuu, hadi kuwa kiongozi huo mguu umeurushaje
 
Hapo watu wapo kwenye Mungu ibariki ikiisha hiyo mkaguo, subiri mkaguo uishe si misalaba hiyo kichwani
 
Hahahahaaa what a memory! Waliochelewa hapo wamejibanza pahala

Unajibanza ili ticha asikuone lakini jioni una namba si unajua vinavyowahi namba ni la pili na wanatoka saa tano hivyo namba ikiitwa mara mbili hajatoka mtu unatoka wewe, ngoja mtoke watatu kwa namba moja ndio kazi ipo hapo kila anayeulizwa wewe hiyo ulipewa na Mw. nani kimya hapo ndipo utakapojua Mw. Mabangi ni nani na Mw. Train ni nani (majina ya utani) mkitoka hapo mnapigana wewe kwa hukuniacha nitoke mimi.
 
Unajibanza ili ticha asikuone lakini jioni una namba si unajua vinavyowahi namba ni la pili na wanatoka saa tano hivyo namba ikiitwa mara mbili hajatoka mtu unatoka wewe, ngoja mtoke watatu kwa namba moja ndio kazi ipo hapo kila anayeulizwa wewe hiyo ulipewa na Mw. nani kimya hapo ndipo utakapojua Mw. Mabangi ni nani na Mw. Train ni nani (majina ya utani) mkitoka hapo mnapigana wewe kwa hukuniacha nitoke mimi.

Hahahahaaa kweli kabisa
 
Unajibanza ili ticha asikuone lakini jioni una namba si unajua vinavyowahi namba ni la pili na wanatoka saa tano hivyo namba ikiitwa mara mbili hajatoka mtu unatoka wewe, ngoja mtoke watatu kwa namba moja ndio kazi ipo hapo kila anayeulizwa wewe hiyo ulipewa na Mw. nani kimya hapo ndipo utakapojua Mw. Mabangi ni nani na Mw. Train ni nani (majina ya utani) mkitoka hapo mnapigana wewe kwa hukuniacha nitoke mimi.

He he he he
Hivi unajua hiyo michezo ya kuchelewa na kushikiwa namba ilinipatia mke mjue..
Nilikuwa mchelewaji sana na namba ninayo..
Teh teh usinikumbushe
Maisha ya shule yalikuwa matamu sana
 
Umenikumbusha siku hiyo tupo mstarini tunaimba wimbo wa taifa akapita kijana barabarani basi mwalimu akamvagaa kuwa anatakiwa asimame kumbe kijana ana nguvu yani mwalimu wetu alipokea kichapo cha kufa mtu
 
Umenikumbusha siku hiyo tupo mstarini tunaimba wimbo wa taifa akapita kijana barabarani basi mwalimu akamvagaa kuwa anatakiwa asimame kumbe kijana ana nguvu yani mwalimu wetu alipokea kichapo cha kufa mtu

Kuliaaaa geuka, jitu linageuka kushoto, hata mkono wa kulia haujui, jamani yote kwa yote tuwaheshimu saaana walimu maana mengi wametufundisha

Beautiful memories
 
heshimaaaa toaaaaaaaa.
" shkamooooooooo mwaaalimuuuuuuu"
-> marahabaa hamjambooo?
mmelalaje?
 
Mungu ibariki....! Dah unanikumbusha zamani wakati nipo Chamwino Primary- Morogoro, aisee ni noumaaa,
 
heshimaaaa toaaaaaaaa.
" shkamooooooooo mwaaalimuuuuuuu"
-> marahabaa hamjambooo?
mmelalaje?

Shikamoooooooo mwalimuuuuuuu

Mungu ibariki....! Dah unanikumbusha zamani wakati nipo Chamwino Primary- Morogoro, aisee ni noumaaa,

Hapo bado kuitwa majina na ile style ya jana na Leo! Nakumbuka siku moja nilifanya maskhara nikasema juzi na kesho! Kilichotokea sitakaa nimtanie mwalimu mgeni tena
 
Hapo bado kuitwa majina na ile style ya jana na Leo! Nakumbuka siku moja nilifanya maskhara nikasema juzi na kesho! Kilichotokea sitakaa nimtanie mwalimu mgeni tena

Hahahaha!! Pole we sikupatii picha ulivyochapwa,kuna maticha wengine ni shidaaa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom