Wanawake wote ni Mawifi, wote ni Mama Wakwe

Joined
Jul 13, 2011
Messages
48
Points
0
Joined Jul 13, 2011
48 0
Kuna Hii Hali imezoeleka sana kwamba Chanzo kikubwa cha Matatizo katika ndoa Nyingi ni Mawifi, Mama Wakwe. Sijawahi kusikia Mashemeji wakilalamikiwa au Baba wakwe wakilalamikiwa.

Wanaolalamika wengi ni Wake ambao nao ni Mawifi ( kwa maana kaka zao nao wameoa).

Tatizo ni nini hasa ninti Wanawake? Unalolalamika kwamba Mama Mkwe sijui kafanya ni je unasahau kwamba Hata wewe ni Mama Mkwe? Unapolalamika kwamba Wifi ana Gubu hujui kwamba hata Mke wa kaka yako analamika Wifi yake ( Ambaye ni wewe) ana Gubu! Kwa nini Hampendani hivyo Jamani akina Wifi na Mama Wakwe?
 

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,573
Points
2,000

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,573 2,000
Hii ni kweli kbs, wakati twalalamikia dada wa waume zetu kutuguatilia, at the same time tunalalamika pale ambapo kaka zetu wanapowanunulia marange rover wake zao! Mara nyingi mama mkwe anapata malalamiko toka kwa binti zao juu ya mkamwana (mke wa mwanawe)!

Ndio maana mimi sikai kwa kaka yangu more than 2 days niendapo kumtembelea! Sipendi kujua wanaishije.

Nami sitaki kabisa kukaa na wifi; Kama ni msaada tutuma huko aliko!
 

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,561
Points
1,195

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,561 1,195
Kuna Hii Hali imezoeleka sana kwamba Chanzo kikubwa cha Matatizo katika ndoa Nyingi ni Mawifi, Mama Wakwe. Sijawahi kusikia Mashemeji wakilalamikiwa au Baba wakwe wakilalamikiwa.

Wanaolalamika wengi ni Wake ambao nao ni Mawifi ( kwa maana kaka zao nao wameoa).

Tatizo ni nini hasa ninti Wanawake? Unalolalamika kwamba Mama Mkwe sijui kafanya ni je unasahau kwamba Hata wewe ni Mama Mkwe? Unapolalamika kwamba Wifi ana Gubu hujui kwamba hata Mke wa kaka yako analamika Wifi yake ( Ambaye ni wewe) ana Gubu! Kwa nini Hampendani hivyo Jamani akina Wifi na Mama Wakwe?
Logical Thinking, but in real life does it make any sense?
 
Joined
Jul 13, 2011
Messages
48
Points
0
Joined Jul 13, 2011
48 0
Hii ni kweli kbs, wakati twalalamikia dada wa waume zetu kutuguatilia, at the same time tunalalamika pale ambapo kaka zetu wanapowanunulia marange rover wake zao! Mara nyingi mama mkwe anapata malalamiko toka kwa binti zao juu ya mkamwana (mke wa mwanawe)!

Ndio maana mimi sikai kwa kaka yangu more than 2 days niendapo kumtembelea! Sipendi kujua wanaishije.

Nami sitaki kabisa kukaa na wifi; Kama ni msaada tutuma huko aliko!
Kaunga Umeolewa? Kama umeolewa wewe unajichukuliaje? Unajiona kama Mke wa Mme wako au Wifi wa Mke wa Kaka yako? Unapojiweka katika hizo position Mbili Maisha au Matendo huwa yanabadilika au?
 

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Points
1,195

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 1,195
Si wanakuwa wamezoe msaada kutoka kwa kaka sasa akioa msaada zaidi kwa mke wake kwa hivyo wanona mke wa kaka yao ndo anawabania.Chuki inaanza hapo hapo.Mara oohhh kampa kaka limb..ta mara oookh kakaliwa kichwani n.k.Hajui kama na wewe sasa unamajukumu ya familia yako.
 

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
21,127
Points
2,000

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
21,127 2,000
yaani mie kwetu ni balaaaa.. natamani hata niame nyumba.. cha ajabu mimi jamaa zao(WANAUME WA DADA ZANGU).. nawakubali na sina shida nao.. sjui wana nini "WAKE"????????????????
 

Forum statistics

Threads 1,356,578
Members 518,911
Posts 33,133,562
Top