Nilishawahi kutumia hormonal IUD, sikupata madhara wala maudhi yoyote na baada ya miezi 7 period ikakata kabisa.Habari,
Hii ni kwa wanawake wenzangu ambao wanatumia uzazi wa mpango aina ya IUD (Intra-uterine Device) au Kitanzi.
How are you guys? Vinawapa maudhi kama kulivyoninyoosha mimi au mmetulia?
I have to say nili-opt kutumia IUD sababu niliambiwa haina maudhi, na niliweka a copper IUD nikiambiwa ni non-hormonal yaani hakiingilii mifumo ya homoni. Miaka miwili ya mwanzo naona niliishi nacho tu poa.
Kuanzia around February 2025, nikaanza kupata periods zinazodumu siku 8 hadi 10, tumbo likawa linauma Mungu hapendi, nikipona yeast infection napata BV na mzunguko unaendelea hivyo.
Nimetoa IUD tangu November 2025. Kila kitu kimetulia! Yaani periods zangu zimerudi kuwa normal, sipati infections anymore na wala siumwi tumbo.
Tatizo ni kwamba; NIMEKIMISS. Namiss maisha yangu ya kuwa siwazi kupata ujauzito. Maana huku kwenye ndoa muda wowote unamwagiwa ndani, sipendi kukaa roho juu kabisaa. Niweke tena nikitumaini nitatulia miaka miwili mingine?
Mimi pia yani nakimiss sana. Miezi 3 tu nimenyooka!Nilishawahi kutumia hormonal IUD, sikupata madhara wala maudhi yoyote na baada ya miezi 7 period ikakata kabisa.
Kilivyotolewa, nilipata maumivu nikaahirisha kuweka kingine, ila NAKIMISS pia 😂 nafikiria kuweka tena nisije pata mimba za uzeeni!
Ngono kavu kavu mmependa.Nilishawahi kutumia hormonal IUD, sikupata madhara wala maudhi yoyote na baada ya miezi 7 period ikakata kabisa.
Kilivyotolewa, nilipata maumivu nikaahirisha kuweka kingine, ila NAKIMISS pia 😂 nafikiria kuweka tena nisije pata mimba za uzeeni!
Kwani nimesema sina watoto ndugu yangu? Unataka nizae 10 nishindwe kuwasomesha walimwengu mnicheke?dah hapa mzungu ametunyoosha sana hizi ndoa za kisomi.,,,hapo ukute una 30 kwenda juu unaleta hizi porojo...na nikwambie tu unaweza kaa hata miaka mi2 ukijaribu mimba usipate...hope mmeo anajua hili kuna jamaa yangu alipogundua na ndoa ikaishia hapo hapo
NdioKila mwaka?
Akizaa mkeo inatosha 😎Hebu zaeni ndio kazi iliyowaleta hapa Duniani.
Nakuelewa, pole mamie!Mimi pia yani nakimiss sana. Miezi 3 tu nimenyooka!
Ngono kavu na mwenza unayempenda na muaminifu ni tamu sana 😋☺️Ngono kavu kavu mmependa.
Mimba aaaaah!!!
Miaka yake inahusika nin na alichokiandikadah hapa mzungu ametunyoosha sana hizi ndoa za kisomi.,,,hapo ukute una 30 kwenda juu unaleta hizi porojo...na nikwambie tu unaweza kaa hata miaka mi2 ukijaribu mimba usipate...hope mmeo anajua hili kuna jamaa yangu alipogundua na ndoa ikaishia hapo hapo
Nina shoga angu ameweka mda mrefu ila U.T.I inamsumbua mara Kwa mara japo anasema nikizurHabari,
Hii ni kwa wanawake wenzangu ambao wanatumia uzazi wa mpango aina ya IUD (Intra-uterine Device) au Kitanzi.
How are you guys? Vinawapa maudhi kama kilivyoninyoosha mimi au mmetulia?
I have to say nili-opt kutumia IUD sababu niliambiwa haina maudhi, na niliweka a copper IUD nikiambiwa ni non-hormonal yaani hakiingilii mifumo ya homoni. Miaka miwili ya mwanzo naona niliishi nacho tu poa.
Kuanzia around February 2025, nikaanza kupata periods zinazodumu siku 8 hadi 10, tumbo likawa linauma Mungu hapendi, nikipona yeast infection napata BV na mzunguko unaendelea hivyo.
Nimetoa IUD tangu November 2025. Kila kitu kimetulia! Yaani periods zangu zimerudi kuwa normal, sipati infections anymore na wala siumwi tumbo.
Tatizo ni kwamba; NIMEKIMISS. Namiss maisha yangu ya kuwa siwazi kupata ujauzito. Maana huku kwenye ndoa muda wowote unamwagiwa ndani, sipendi kukaa roho juu kabisaa. Niweke tena nikitumaini nitatulia miaka miwili mingine?