Wanawake wenye sura hii hawajali na wanajua kupenda…!


Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
black-woman-laughing.jpg


Unaiona sura hiyo hapo juu? Hiyo ni sura ya mwanamke ambaye anacheka. Lakini hata kama angekuwa hacheki, bila shaka ungeweza kuibaini sura yake kama unavyoibaini hivi sasa.

Mwanamke mwenye sura kama hiyo ni mwanamke smati sana, yaani anayajua sana maisha. Hii ina maana kwamba huyachukulia maisha kama yanavyokuja. Hukubaliana na kile ambacho kwa wakati huo ndicho kilichopo.

Mwanamke wa sura hiyo ni mchapa kazi na asiyejali sana kuhusu kazi gani anafanya, bora mkono unaenda kinywani. Ni sura ya kipaji na mara nyingi ni kipaji cha usanii au urembo. Anapobaini kipaji chake hufika mbali sana, lakini kwa namna alivyo anaweza kuonewa sana pia.

Ni mwanamke mwenye kujua upendo hasa, yaani akimpenda mtu, hampendi kwa kile alicho nacho na wala hampendi kwa masharti. Kumpenda mtu kwa masharti ni kuonesha upendo kwa msimu tu, yaani pale ambapo mtu amekutendea wema na wewe ndio unatenda.

Mwanamke wa aina hii hupenda bila kujali ametendewa nini na mpenzi. Lakini akiona mpenzi mwenyewe habebeki huamua kuondoka. Mwanamke wa namna hii huwa hajali sana kuishi mwenyewe, hajali sana kupoteza mpenzi, kama ni lazima ampoteze. Lakini ujue hapo amejitahidi kumsaidia huyo mpenzi hadi kufikia kumpoteza.

Hebu tazama zaidi midomo kuliko sehemu nyingine. Kwa kawaida hiyo ni midomo ya ucheshi na uelewa na ni midomo ya mzaha na masihara mengi yasiyoumiza. Maringo yapo kidogo lakini yanafichwa na huruma. Sura ya namna hiyo ni sura ya huruma na kujibainisha.

Kama mwanaume ametulia na kupata mwanamke wa aina hii anaweza kufurahia sana ndoa yake kwa sababu hatasumbuliwa na vijilawama vya hapa na pale, hatazongwa huku na kule na hataziriwa. Sura hiyo haijui kuzira, inajua kukasirika hapohapo na kugeuza hasira kuwa mzaha.

Lakini kwa bahati mbaya, kama sura hii imezaliwa na kulelewa kwenye familia yenye majivuno au yenye ugomvi miongoni mwa wazazi, hugeuka na kuwa mtu mwenye majivuno, dharau, hasira za haraka na kutojua kupenda. Lakini hii sio mara nyingi sana.

Sura hii ni ya mwanamke asiyejali sana kuhusu ngono, hasa kama amelelewa mahali ambapo ngono haikutiliwa nguvu sana. Lakini kama amelelewa mahali ambapo fedha ziliwekwa mbele na ngono ikatajwa kama kitu cha kawaida, hupenda ngono ajabu ya Mungu. Lakini pia idadi ya hawa siyo kubwa sana.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
55
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 55 145
Ni Mzuri ni wale niwapendao nikikutana nao lazima kieleweke .....................!:bowl:
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
Hivi mie sio binadamu wa kawaida? Sijawahi ona sura inakaribiana na yangu
Sijui mie bado zamadamu?
Wewe subiri, kuna siku utaiona sura yako hapa live na vijitabia vyako......
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
55
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 55 145
Hivi mie sio binadamu wa kawaida? Sijawahi ona sura inakaribiana na yangu
Sijui mie bado zamadamu?
Hahahaa Zamadamu weye....chezeiya Kongosho teh teh teh..................!
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
46
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 46 145
Hivi mie sio binadamu wa kawaida? Sijawahi ona sura inakaribiana na yangu
Sijui mie bado zamadamu?
Hivi sura yako ikoje Kongosho, inafanana na ya bi kidude? Tehe tehe teheee au ...?! Post picha yako hapa Mtambuzi akufanyie mambo maana nahisi sura zote anazo na maelezo yake!
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,089
Likes
358
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,089 358 180
Wewe subiri, kuna siku utaiona sura yako hapa live na vijitabia vyako......
NAsubiria kwa hamu sana uiweke

Hahahaa Zamadamu weye....chezeiya Kongosho teh teh teh..................!
Mwenzangu, hadi najiogopa sasa

Hivi sura yako ikoje Kongosho, inafanana na ya bi kidude? Tehe tehe teheee au ...?! Post picha yako hapa Mtambuzi akufanyie mambo maana nahisi sura zote anazo na maelezo yake!
He he he, bi kidude inahu? Bishanga kutwa kucha ananililia
 
Last edited by a moderator:
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
1,561
Likes
10
Points
135
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
1,561 10 135
Wewe subiri, kuna siku utaiona sura yako hapa live na vijitabia vyako......
Mh Mkuu Mtambuzi sijui umeniona ndiyo ukaamua kuweka hapa jinsi nilivyo? maana 99% ya tabia hizo ninazo Duh! nimeshangaa sana. unazitoa wapi?
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
HorsePower nilitaka nimuulize swali hilo hilo Bishanga sidhani hata kama anaijua vyema sura ya Kongosho ila muulize mengine yote atakuwa anayajua
 
Last edited by a moderator:
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,671
Likes
1,416
Points
280
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,671 1,416 280
Kuna mmoja alikuwa mzumbe,copy & Paste na huyo..dah hata sitaki kumkumbuka..
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,089
Likes
358
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,089 358 180
Unafikiria Bishanga analilia sura pekee yake? Tehe tehe tehheeeeee, muulize vizuri!!!!
Analilia sura na kinginenajua, ujue nilikia ananifuta machozi kwa leso gani??

HorsePower nilitaka nimuulize swali hilo hilo Bishanga sidhani hata kama anaijua vyema sura ya Kongosho ila muulize mengine yote atakuwa anayajua
Ananijua vyote vyote, hasa lips lol

Hapana...kwa sababu wewe umepitwa na wakati.
Ujue unaniumiza mtima kusema maneno hayo??
Ngoja nije niweke avatar yangu orijino
 
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
1,561
Likes
10
Points
135
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
1,561 10 135
black-woman-laughing.jpg


Unaiona sura hiyo hapo juu? Hiyo ni sura ya mwanamke ambaye anacheka. Lakini hata kama angekuwa hacheki, bila shaka ungeweza kuibaini sura yake kama unavyoibaini hivi sasa.

Mwanamke mwenye sura kama hiyo ni mwanamke smati sana, yaani anayajua sana maisha. Hii ina maana kwamba huyachukulia maisha kama yanavyokuja. Hukubaliana na kile ambacho kwa wakati huo ndicho kilichopo.
hiyo hapo ni kweli kabisa huwa siwazi sana kuhusu maisha na huwa yananiendea vizuri tu.

Mwanamke wa sura hiyo ni mchapa kazi na asiyejali sana kuhusu kazi gani anafanya, bora mkono unaenda kinywani. Ni sura ya kipaji na mara nyingi ni kipaji cha usanii au urembo. Anapobaini kipaji chake hufika mbali sana, lakini kwa namna alivyo anaweza kuonewa sana pia.

Yaani kaka mtambuzi hapo kwenye point hiyo ni kweli kabisa mm nilikuwa sijui kama naweza kuwa MC lkn nimegundulika na kwa sasa naifanya vizuri sana.

Ni mwanamke mwenye kujua upendo hasa, yaani akimpenda mtu, hampendi kwa kile alicho nacho na wala hampendi kwa masharti. Kumpenda mtu kwa masharti ni kuonesha upendo kwa msimu tu, yaani pale ambapo mtu amekutendea wema na wewe ndio unatenda.

Mume wangu hakuwa na kazi ila mm nilikuwa na kazi nikamvumilia mpk sasa tunakila kitu

Mwanamke wa aina hii hupenda bila kujali ametendewa nini na mpenzi. Lakini akiona mpenzi mwenyewe habebeki huamua kuondoka. Mwanamke wa namna hii huwa hajali sana kuishi mwenyewe, hajali sana kupoteza mpenzi, kama ni lazima ampoteze. Lakini ujue hapo amejitahidi kumsaidia huyo mpenzi hadi kufikia kumpoteza.

Hebu tazama zaidi midomo kuliko sehemu nyingine. Kwa kawaida hiyo ni midomo ya ucheshi na uelewa na ni midomo ya mzaha na masihara mengi yasiyoumiza. Maringo yapo kidogo lakini yanafichwa na huruma. Sura ya namna hiyo ni sura ya huruma na kujibainisha.

Kama mwanaume ametulia na kupata mwanamke wa aina hii anaweza kufurahia sana ndoa yake kwa sababu hatasumbuliwa na vijilawama vya hapa na pale, hatazongwa huku na kule na hataziriwa. Sura hiyo haijui kuzira, inajua kukasirika hapohapo na kugeuza hasira kuwa mzaha.

Lakini kwa bahati mbaya, kama sura hii imezaliwa na kulelewa kwenye familia yenye majivuno au yenye ugomvi miongoni mwa wazazi, hugeuka na kuwa mtu mwenye majivuno, dharau, hasira za haraka na kutojua kupenda. Lakini hii sio mara nyingi sana.

Sura hii ni ya mwanamke asiyejali sana kuhusu ngono, hasa kama amelelewa mahali ambapo ngono haikutiliwa nguvu sana. Lakini kama amelelewa mahali ambapo fedha ziliwekwa mbele na ngono ikatajwa kama kitu cha kawaida, hupenda ngono ajabu ya Mungu. Lakini pia idadi ya hawa siyo kubwa sana.
Ugomvi wangu mkubwa na mume wangu ni Ku do! huwa sipendelei sana , na hata hapa kazini sikupandishwa cheo kwa miaka 5 kwa sababu nilimyima boss K.
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,082
Likes
1,455
Points
280
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,082 1,455 280
Mwenye sura hiyo mbona yuko peke yake? au wewe ulishamuona Mwenye sura yako?
 
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,671
Likes
1,416
Points
280
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,671 1,416 280
Kuna mmoja namfahamu alimkimbia mume wake na mtoto akatokomea abroad na mzungu..km miaka 4 hivi imepita.
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,324
Likes
72
Points
145
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,324 72 145
Sura kama hizo ni adimu kwanza,Sura za skuhizi makovu kibao kama lami ya mlandizi-chalinze.Hebu nipe forecast ya sura hii hapa chini,bila shaka hawa wenye sura hii ni wadokozi wa mboga.
 

Attachments:


Forum statistics

Threads 1,215,074
Members 463,007
Posts 28,534,855