Mkuu kwema kumbe upo mitaa hii?Ili lina ukweli mkuu mimwenye nadem anasuru mbaya lakini shepu sasa ni balaa
Uongo mtupu!! Mimi mbona nina sura nzuri na shape nzuri nayo nimejaliwa.
Kapicha mama mdogo ingependeza zaidi.Uongo mtupu!! Mimi mbona nina sura nzuri na shape nzuri nayo nimejaliwa.
Wana expansion jointNi kweli kwa wanawake wengi wenye shape nzuri sana na miguu ya haja hawana sura za mvuto.
Wanawake wenye shepu nzuri sana pamoja na sura nzuri ni wachache.
Mungu ampi mtu vyote.
Kuna WOMEN WITH BIG ASSES (wanawake wazuri kwa sura ma wenye shepu) na BIG ASS WOMEN (wanawake wenye sura mbaya ila shepu wanayo).Habari wadau?
Katika pita pita zangu nimefanya utafiti usio rasmi na kugundua asilimia kubwa ya wadada wengi wenye shepu nzuri wana sura mbaya contrary kabisa na shepu zao...vipi wewe huko uliko?
Nawasilisha
Woman with big ass.Mbona masogange kapewa vyote..
[emoji39][emoji39]Lakni wana K mnato na tamu kweli
Kwenye avatar yangu ndio Mimi ogHahahaaa umetisha...picha yako pm tafadhali