Wanawake wengi wazuri wana mapungufu haya

manSniper

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2015
Messages
819
Points
1,000

manSniper

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2015
819 1,000
ukifuatilia sana Wanawake wazuri warembo wenye figa pia sura nzuri ukiishi nae lazima atakuwa na mapungufu haya malaya, mjuaji, pia kwenye mapenz huwa ni wabovu sana aidha unakuta hayajui mapenz ila wengi wao unakuta mashine ni mbovu
.. huwa najiuliza sana huwa ni kwa nini ndiyo maana Wanawake wengi warembo ila unakuta hawaolewi au wanaachika.
 

manSniper

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2015
Messages
819
Points
1,000

manSniper

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2015
819 1,000
Kuna kina dada wako smart kila kona unakuta ni Mzuri wa umbo na sura, Upstairs yuko vizuri, Amesimamia kitengo cha maana sana...Ila utakuta huyu sasa huwezi mpelekesha jinsi unavyotaka yaan hapo gender lazima i-balance hutaki chapa lapa..
haaaaaaaa manu ushakutana na ilo
 

Forum statistics

Threads 1,364,450
Members 520,742
Posts 33,316,909
Top