Wanawake Wengi Miaka Hii wana matumbo makubwa-why?


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
Nimekuwa Baa moja jioni hii nikiangalia mechi ya Aston Villa na Man U, wanawake wote hapa wana matumbo makubwa, hakuna hata mmoja mwenye tumbo dogo yaani, nimejiuliza sana nikakumbuka nije nijenge hoja hii hapa jamvini


  1. je, Huenda ni pomb?
  2. au chips?
  3. .wapi Mzizimkavu?
 
KingRay

KingRay

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2013
Messages
507
Likes
203
Points
60
KingRay

KingRay

JF-Expert Member
Joined May 5, 2013
507 203 60
Yaani its too much jaman yanakera mengine....
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
Hatufanyi mazoezi halaf tunakula vyakula vya mafuta sana,pia kula sana
huenda kuna ukweli, wazamani walitumika sana, halafu walikua wanakatazwa kuna vinono kama MAYAI
 
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
15,315
Likes
15,288
Points
280
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
15,315 15,288 280
Kwasababu ni wa miaka hiii...tafuta wa miaka ya nyuma...
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,241
Likes
23,801
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,241 23,801 280
Chips, bia za offa na kutokufanya mazoezi
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,128
Likes
251
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,128 251 160
...mkuu, asante sana! Kama ulikuwa akili mwangu vile!

"siku hizi za karibuni wanawake wengi wamekuwa na VITAMBI, kama vile wanashindana na wanaume! mpaka wamepoteza mvuto!"


"sielewi ni kwa nini wanakuwa na maHOT POT"

UNAKUTA MWANAMKE MZURI KWENYE SURA, lakini ukishuka chini kidogo! Duh liKITAMBI hilo...! Manyama yananinginia kama yanataka kudondoka chini vile... Alafu wanavaa vinguo vinavyoonyesha maumbile yote ya mwili...! Loh!

Kibaya zaidi siku hizi za karibuni wanawake walio wengi wamepukutika nywele kichwani "wanapenda kuvaa minywele ya wafu (bandia) "ukihesabu wanawake kumi, utakuta tisa wote wanamanywele ya bandia" na MATUMBO NI VILEVILE!
 
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
5,014
Likes
5,697
Points
280
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
5,014 5,697 280
madawa mengi sana hasa haya ya uzazi wa mpango??
mnaogopa mimba eee eti hamtaki mambo ya blee siku 4 siku 5 na midam kibaoo nyie mwataka siku 1 au 2tena kwavijitone tu vya dam.
bila kujiuliza dam zingine zinakwenda wapi??
acheni miili ifanye kazi vizuri bana na taka mwili zote zitoke sasa mnavyozizuia ndio hizo zinzkimbiliz sehem ndizo sizo.
teh teh teh teh mnahaha kutafuta mchawi eeee.kujiloga mjiloge wenyewe why mnahaha kutafuta
 
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,034
Likes
135
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,034 135 160
Nimekuwa Baa moja jioni hii nikiangalia mechi ya Aston Villa na Man U, wanawake wote hapa wana matumbo makubwa, hakuna hata mmoja mwenye tumbo dogo yaani, nimejiuliza sana nikakumbuka nije nijenge hoja hii hapa jamvini
  1. je, Huenda ni pomb?
  2. au chips?
  3. .wapi Mzizimkavu?
Kumbe ulikuwa umekaa nao baa. Kwa nini hukuwauliza wao wenyewe unakuja kutujazia inzi tu humu jf.
 
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
4,004
Likes
3,446
Points
280
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
4,004 3,446 280
Kuna mtoto mzuri nimekutana nae church lkn ana kitumbo!!! Cjui ashazaa? Daa mpaka naogopa maana namkubali sana!!!
 
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,798
Likes
600
Points
280
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,798 600 280
Nianze kwa kusema kuwa vitambi viko katika makundi 6:-

1. KITAMBI MVURUGO - Hiki kitambi kimekaa kama O kinapatikana kwa kula sana kitimoto

2. KITAMBI MCHUCHUMIO - Hiki kitambi kimekaa kama herufi D kinatokana na kula sana
michemsho na bia za ofa

3. KITAMBI MBONYEO - Akivua shati kitovu hakionekani. Hiki wanacho wala rushwa, ila
akisimamishwa kazi kinaisha haraka sana.

4. KITAMBI MTEPETO - Ni kitambi cha wastani ambacho ukivaa nguo pana hakionekani. Hiki
kinasababishwa na kula mno vipolo

5. KITAMBI MFUMANIO - Hiki mtu anakuwa hana pesa ila kitambi ni kutokana na minyoo na
utapiamlo wa ukubwani

6. KITAMBI MTUNGUO - Hiki wanacho sana akina dada na wanawake, kina umbo la yai. Hiki
kwa "diet" hakitoki labda kwa maombi tu.

Je kitambi cha ndugu yako, partner wako, wewe mwenyewe au cha boss wako kiko kundi lipi??
 

Forum statistics

Threads 1,251,868
Members 481,917
Posts 29,788,291