Wanawake wazuri na vibweka vyao!


Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,310
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,310 280
Ninaposema wanawake wazuri nina maana pana sana na yenye utata kwa kiasi kikubwa kwa sababu uzuri kama dhana dhahania inachanganya sana. Je wanawake wazuri ni wenye sifa zipi na hasa ni wazuri kwa akina nani na sio kwa wengine? Lakini kwa kusudi la kufikisha ujumbe huu naweza kusema wanawake wazuri ni wale ambao watu wengi wakiwatazama hukubali kwamba wana maumbile au sura ambazo zinakubaliwa na maoni yao au maana ya uzuri kwa viwango ambavyo akili zao zinaamini.

Kwa kuwa wanaume wa dunia hii wamelelewa na kujengewa dhana kuwa mwanamke ana kazi kubwa moja tu ambayo ni kumstarehesha mwanaume, humtazama mwanamke kama wanavyo tazama ua au mapambo mengine na huenda mbali zaidi na kumtazama mwanamke kama mashine ya kuwakatia kiu ya tamaa ya miili yao. Inakuaje?
Wanaume wengi wanaamini kwamba wanawake wengi wazuri wa sura na maumbile (labda) huwa wana matatizo ya kuwaringia wanaume. Kuwaringia wanaume kuna maana ya mwanamke kutokua tayari kuwa mtumwa wake na kifaa chake cha kukatia kiu ya kimwili. Kwa imani hiyo wanaume huwa waangalifu sana katika kushughulika na wanawake wazuri kwani huogopa kwamba watakua wakiteleza pale watakapokuwa wakitaka kuwabana.

Inawezekana kabisa wanawake wazuri hawana tatizo hilo. Bali wanaume ndivyo wanavyo amini. Kuamini ndiko kunapopelekea waogope kuwaoa. Wanaume huwa wanasema “mwanamke kama yule hafai kuoa labda kuchezea tu kwani ukimwoa atakusumbua sana…” Kauli kama hii ina maana kwamba mwanamke mzuri ukimwoa atataka kuwa na kauli kwa sababu ni mzuri nawe itabidi ukubali hili.

Lakini kwa upande wa pili wanawake wazuri nao wanapogundua kwamba ni wazuri huku wakiwa wanaamini kwamba uzuri wao ni silaha ya kuwapigia wanaume kamwe hawawezi kuolewa au wanaweza kujikuta ndoa zao hazidumu. Hii ni kwa sababu kwa kuamini kwao hivyo hufanya mambo kwa kiwango cha kupindukia. Huwatenda wanaume yasiyopendeza kwa kuamini kwamba kwa sababu ni wazuri hawawezi kuachwa na hata wakiachwa wataolewa baada ya mda mfupi.
Bila shaka umeshawahi kusikia hata wanawake wenyewe wakisema “flani anautumia uzuri wake vilivyo anawaburuza kweli wanaume” Hii ina maana kwamba uzuri wao ni silaha nzuri ya kuwashikisha adabu wanaume.


 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,789
Likes
14,991
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,789 14,991 280
vitu havina thamani isipokuwa tumevipa! pia mtu hana thamani isipokuwa tumempa.
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
86
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 86 0
Sorry to say this lakini ndo ukweli wanawake wengi ambao ni wazuri sana they are horrible in bed,nadhani uzuri wao unawapa kiburi cha kutotaka kujifunza namna bora ya kumridhisha mwanaume,its a fact kinamama wala msinibishie katika hili.
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Sorry to say this lakini ndo ukweli wanawake wengi ambao ni wazuri sana they are horrible in bed,nadhani uzuri wao unawapa kiburi cha kutotaka kujifunza namna bora ya kumridhisha mwanaume,its a fact kinamama wala msinibishie katika hili.

Wanawake ambao ni wazuri alafu limbukeni na washamba... no matter how modern or polished they look yaweza kua kweli for hawajitumi... BUT kuna wanawake wazuri ambao wanajua kua Uzuri wao attached with intelligence and Sex techniques (sio kwa malengo ya kuchanganya but kwa malengo ya kua Super Great) yaweza wapeleka places... And if you find such a lady.... kama tu ana hio intelligence ya kutambua hilo... She is almost PERFECT!!! Ingawa hakuna mwanadamu mwenye kasoro....
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
86
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 86 0
Wanawake ambao ni wazuri alafu limbukeni na washamba... no matter how modern or polished they look yaweza kua kweli for hawajitumi... BUT kuna wanawake wazuri ambao wanajua kua Uzuri wao attached with intelligence and Sex techniques (sio kwa malengo ya kuchanganya but kwa malengo ya kua Super Great) yaweza wapeleka places... And if you find such a lady.... kama tu ana hio intelligence ya kutambua hilo... She is almost PERFECT!!! Ingawa hakuna mwanadamu mwenye kasoro....
one in a million!
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,440
Likes
2,369
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,440 2,369 280
Wanawake ambao ni wazuri alafu limbukeni na washamba... no matter how modern or polished they look yaweza kua kweli for hawajitumi... BUT kuna wanawake wazuri ambao wanajua kua Uzuri wao attached with intelligence and Sex techniques (sio kwa malengo ya kuchanganya but kwa malengo ya kua Super Great) yaweza wapeleka places... And if you find such a lady.... kama tu ana hio intelligence ya kutambua hilo... She is almost PERFECT!!! Ingawa hakuna mwanadamu mwenye kasoro....
maelezo mazuri,...
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180

Kutokana na ukweli kua sasa hivi uzuri wanunuliwa kikubwa uwe na mpunga wa maana... naweza sema one in a HUNDRED.... Sababu mwingine she is always intelligent na aweza shughuli... with time anaji polish and she is beautiful...
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
648
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 648 280
Sorry to say this lakini ndo ukweli wanawake wengi ambao ni wazuri sana they are horrible in bed,nadhani uzuri wao unawapa kiburi cha kutotaka kujifunza namna bora ya kumridhisha mwanaume,its a fact kinamama wala msinibishie katika hili.
<br />
<br />
duh!
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,310
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,310 280
Kutokana na ukweli kua sasa hivi uzuri wanunuliwa kikubwa uwe na mpunga wa maana... naweza sema one in a HUNDRED.... Sababu mwingine she is always intelligent na aweza shughuli... with time anaji polish and she is beautiful...
@AshaDii......... Uzuri wa kununuliwa (Huu nitauzungumzia katika mfululizo wa mada zangu) huwa hauna nguvu sana kama huo ambao nimeuzungumzia (Natural Beauty) Na kwa taarifa yako wanaume wengi huwaepuka sana wanwake wenye uzuri wa Bandia. Kwa hiyo hawa tusiwajumuishe hapa.
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,418
Likes
66
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,418 66 145
Ninaposema wanawake wazuri nina maana pana sana na yenye utata kwa kiasi kikubwa kwa sababu uzuri kama dhana dhahania inachanganya sana. Je wanawake wazuri ni wenye sifa zipi na hasa ni wazuri kwa akina nani na sio kwa wengine? Lakini kwa kusudi la kufikisha ujumbe huu naweza kusema wanawake wazuri ni wale ambao watu wengi wakiwatazama hukubali kwamba wana maumbile au sura ambazo zinakubaliwa na maoni yao au maana ya uzuri kwa viwango ambavyo akili zao zinaamini.

Kwa kuwa wanaume wa dunia hii wamelelewa na kujengewa dhana kuwa mwanamke ana kazi kubwa moja tu ambayo ni kumstarehesha mwanaume, humtazama mwanamke kama wanavyo tazama ua au mapambo mengine na huenda mbali zaidi na kumtazama mwanamke kama mashine ya kuwakatia kiu ya tamaa ya miili yao. Inakuaje?
Wanaume wengi wanaamini kwamba wanawake wengi wazuri wa sura na maumbile (labda) huwa wana matatizo ya kuwaringia wanaume. Kuwaringia wanaume kuna maana ya mwanamke kutokua tayari kuwa mtumwa wake na kifaa chake cha kukatia kiu ya kimwili. Kwa imani hiyo wanaume huwa waangalifu sana katika kushughulika na wanawake wazuri kwani huogopa kwamba watakua wakiteleza pale watakapokuwa wakitaka kuwabana.

Inawezekana kabisa wanawake wazuri hawana tatizo hilo. Bali wanaume ndivyo wanavyo amini. Kuamini ndiko kunapopelekea waogope kuwaoa.
Wanaume huwa wanasema "mwanamke kama yule hafai kuoa labda kuchezea tu kwani ukimwoa atakusumbua sana&#8230;" Kauli kama hii ina maana kwamba mwanamke mzuri ukimwoa atataka kuwa na kauli kwa sababu ni mzuri nawe itabidi ukubali hili.

Lakini kwa upande wa pili wanawake wazuri nao wanapogundua kwamba ni wazuri huku wakiwa wanaamini kwamba uzuri wao ni silaha ya kuwapigia wanaume kamwe hawawezi kuolewa au wanaweza kujikuta ndoa zao hazidumu. Hii ni kwa sababu kwa kuamini kwao hivyo hufanya mambo kwa kiwango cha kupindukia. Huwatenda wanaume yasiyopendeza kwa kuamini kwamba kwa sababu ni wazuri hawawezi kuachwa na hata wakiachwa wataolewa baada ya mda mfupi.
Bila shaka umeshawahi kusikia hata wanawake wenyewe wakisema "flani anautumia uzuri wake vilivyo anawaburuza kweli wanaume" Hii ina maana kwamba uzuri wao ni silaha nzuri ya kuwashikisha adabu wanaume.


...@Red, huo msemo umetawala sana hapa mjini kwa sasa na unatumiwa sana na vijana ambao hawajaoa. au hata waliooa. Na nafikiri wengi wetu huwa tunamaanisha zaidi Uzuri wa Sura na Umbo la M`mke kwa vile tu umemuona kwa mara ya kwanza, muonekano wa machoni.
My Point is, Si wanawake wote wazuri kwa Sura na Umbo basi wana kasoro.
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
@AshaDii......... Uzuri wa kununuliwa (Huu nitauzungumzia katika mfululizo wa mada zangu) huwa hauna nguvu sana kama huo ambao nimeuzungumzia (Natural Beauty) Na kwa taarifa yako wanaume wengi huwaepuka sana wanwake wenye uzuri wa Bandia. Kwa hiyo hawa tusiwajumuishe hapa.

Natura beauty... labda kama ni binti wa 18 years..... Mtambuzi kuna wadada alikua mbaya wakati unasoma nae unakuja onana nae baada ya miaka kadhaa unasahau kabisa kua she is the one.... Sasa kama muonekano wake ni mzuri... anakua disqualified kua hayupo kwenye group?? na kama anakua disqualified... utatumia vigezo gani kujua kama alikua mzuri ama mbaya hapo zamani ukionana nae at par??
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,310
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,310 280
Natura beauty... labda kama ni binti wa 18 years..... Mtambuzi kuna wadada alikua mbaya wakati unasoma nae unakuja onana nae baada ya miaka kadhaa unasahau kabisa kua she is the one.... Sasa kama muonekano wake ni mzuri... anakua disqualified kua hayupo kwenye group?? na kama anakua disqualified... utatumia vigezo gani kujua kama alikua mzuri ama mbaya hapo zamani ukionana nae at par??
Sijui kwa wanaume wenzangu, lakini kwa mimi binafsi, ninaweza kabisa kutofautisha Natural Beauty na artificial Beauty............., lakini pia labda nikufahamishe kwamba hata wale wanaosemekana kuwa ni wazuri kwa mtazamo wa watu, nao pia huangukia katika kuongeza vikorombwezo vya vipodozi ili kuongeza uzuri wao, kitu ambacho wanaharibu.....na hiyo inatokana na kutojiamini. kwa hiyo usidhani nakubishia ila nilitaka kuweka angalizo..............
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Sijui kwa wanaume wenzangu, lakini kwa mimi binafsi, ninaweza kabisa kutofautisha Natural Beauty na artificial Beauty............., lakini pia labda nikufahamishe kwamba hata wale wanaosemekana kuwa ni wazuri kwa mtazamo wa watu, nao pia huangukia katika kuongeza vikorombwezo vya vipodozi ili kuongeza uzuri wao, kitu ambacho wanaharibu.....na hiyo inatokana na kutojiamini. kwa hiyo usidhani nakubishia ila nilitaka kuweka angalizo..............


Nimekupata Mtambuzi... For nikifuata the direction umeenda nitatoka nje ya mada i think...
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
hujiamini kwa kudhani muda wowotw watapendwa ... kumbe muda unaenda na wanazidi kuchezewa
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
836
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 836 280
Sorry to say this lakini ndo ukweli wanawake wengi ambao ni wazuri sana they are horrible in bed,nadhani uzuri wao unawapa kiburi cha kutotaka kujifunza namna bora ya kumridhisha mwanaume,its a fact kinamama wala msinibishie katika hili.
<br />
<br />

Sorry to disappoint u, lkn ukiona mwanamke hajitumi kitandani jua weye ndio horrible kwani humpandishi/humhamasishi! Nani kakwambia lengo la mwanamke ni kumfurahisha mwanaume? U will be dissappointed to know kuwa mwanamke humake love kwa enjoyment yake, in the process anakufurahisha nawe!

Now about wanawake wazuri kutoolewa, ni kutojiamini kwa wanaume tu! Mnakuwa na wasiwasi kuwa wengine waliojuu yako wanaweza mcharm na kukuacha ndio maana mnaishia kuoa less attractive ila mkiendelea kutamani wadada wazuri! Just shame the devil by being a little honest!
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
86
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 86 0
Kutokana na ukweli kua sasa hivi uzuri wanunuliwa kikubwa uwe na mpunga wa maana... naweza sema one in a HUNDRED.... Sababu mwingine she is always intelligent na aweza shughuli... with time anaji polish and she is beautiful...
between a mwanamke intelligent na mwanamke mzuri i will go for an intelligent one,after all life with her will always be stimulating.
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
between a mwanamke intelligent na mwanamke mzuri i will go for an intelligent one,after all life with her will always be stimulating.

I like msimamo wako..... Bishanga wanaume wengine waoga kweli wa Intelligent women... Intelligent women mara nyingi hukosa wanaume if she really opens up yale ambayo she knows..... sad.
 

Forum statistics

Threads 1,238,020
Members 475,830
Posts 29,309,821