Wanawake wasomi wana changamoto gani kwenye ndoa?

Wanawake wasomi wana changamoto gani kwenye ndoa?

Wakati wanawaoa hakukuwepo na:
1. Harakati za haki sawa
2. Social media
3. Korean na Philipino's dramma
Ni kutojiamini tu, hao wengi walioa wasomi kwa kipindi kirefu wako happy kwenye ndoa zao na watoto juu na maisha yanaendelea wanawezaje!? [emoji15][emoji15]
 
Pamoja na hayo ndoa nyingi bado zinashamiri hakuna ndoa isiyo na changamoto hata ukienda kuoa USWEKEN.
Wakati wanawaoa hakukuwepo na:
1. Harakati za haki sawa
2. Social media
3. Korean na Philipino's dramma
 
Shid
Mimi wangu pamoja na hiyo masta, lakini heshima adabu ua utii unatawala zaidi. Tena mimi ni baba, mume mwenye kujivunia zaidi dadadeki.....
Vijana skuizi wamekua waoga sana wa kuoa wasomi, utadhani hizo degeree na masta ndio zinakulwa bed....[emoji3525][emoji3525]
Shida nyingine unakuta ametumika sana. Huko hostelini alikokuwa akisoma. Zile discussion zikiisha tu ni kuliwa tu. Ni lazima awe mpole ili umtunzie heshima
 
Changamoto kubwa ya kuoa Wanawake Wasomi ni kuwa wengi wao ni wajinga mno tena wamefika mbali katika ujinga ulio komaa kwa kuona ya kuwa Elimu zao ndiyo kila kitu, halafu Elimu zenyewe wanazo jifaragua nazo haziwafundishi hata namna ya kula vizuri. (Kama kuna mwanamke msomi humu aje nimuonyeshe ujinga wake ulipo)

Hili hatuwalaumu, sababu mapambio yalizidi sana katika elimu zao.
Kuna mmoja mwanasheria Nilikuwa namkula chuoni Nilikuwa namwambia shida yenu mkishasoma mnadhani na quuuuma zenu Nazo zimesoma ama zona hizo degree. Ananijibu kuwa hata uwe na hasira za kwetu zina sura mbaya ila zinagharimikiwa jamani.
 
Wanaume selfish tu ndo wanawazaga sijui mke lazima sijui hajasoma, mkipendana kweli hata awe makamu wa raisi atakuheshimu tuuu
Stop kuwa selfish fanya majukumu yako effectively, support her to achieve her dreams as well and you will have a happy family.
Tena ndo atakua mwelewa mtasaidiana majukumu na kuongea lugha moja.
 
Ni kutojiamini tu, hao wengi walioa wasomi kwa kipindi kirefu wako happy kwenye ndoa zao na watoto juu na maisha yanaendelea wanawezaje!? [emoji15][emoji15]
Kila shetani na mbuyu wake,,kwangu hata kama ni msomi basi awe self employed.
 
  • Nzuri
Reactions: BAK
Wanaume selfish tu ndo wanawazaga sijui mke lazima sijui hajasoma, mkipendana kweli hata awe makamu wa raisi atakuheshimu tuuu
Stop kuwa selfish fanya majukumu yako effectively, support her to achieve her dreams as well and you will have a happy family.
Tena ndo atakua mwelewa mtasaidiana majukumu na kuongea lugha moja.
Hahaha nimecheka sana ukivyoandika hivyo. Women ndio huwa selfish. Imagine hata mke wa waziri unaweza kumjua ila kwa mwanamke akiwa hata rais ni ngumu kumjua mumewe. Tuna mifano hai hata hapa East Africa.
 
Hahaha nimecheka sana ukivyoandika hivyo. Women ndio huwa selfish. Imagine hata mke wa waziri unaweza kumjua ila kwa mwanamke akiwa hata rais ni ngumu kumjua mumewe. Tuna mifano hai hata hapa East Africa.
Hiyo Ni protocol tuu kuwa first lady anatambulika lakin first man hayupo. Ila wapo very proud nao na wanapenda mfano mama Samia😁😁
 
Shid
Shida nyingine unakuta ametumika sana. Huko hostelini alikokuwa akisoma. Zile discussion zikiisha tu ni kuliwa tu. Ni lazima awe mpole ili umtunzie heshima
Hivi kuna ambao wametumika zaidi ya hawa mwajuma ndala ndefu wa darasa la 7C?!
 
Hiyo Ni protocol tuu kuwa first lady anatambulika lakin first man hayupo. Ila wapo very proud nao na wanapenda mfano mama Samia[emoji16][emoji16]
Hahahahahahahaha, nikiendelea kuandika itakuwa post ya kisiasa ila ukweli mnaujua. Mkishakuwa mabosi bhasi tena
 
Hahahahahahahaha, nikiendelea kuandika itakuwa post ya kisiasa ila ukweli mnaujua. Mkishakuwa mabosi bhasi tena
So unafikiri kuonekana kwenye media ndo kutokua selfish?? Wanawake wangapi wanaonyeshwa lakin huko ndan vurumai??

Utamu wa mke awe na elimu na hela na bado akupe ful respect Kama mume n wewe umpende, sio maogopwa na wanawake cause labda wapo kwako kwa ajili Hana uwezo afu unatafsiri ni utiii,
Nimeona wanaume wengi wenye insecurity wanaona uoga na umaskin ndo utiii.
Kama unataka kuamin huyo mke wako labda asiye na Cheti kuwa ana tabia nzuri subiri siku akipate na bado amaintain unayoyataka akibadilika tu ujue ndo tabia yake hiyo.
So tofautisha utii na uoga( no option she has to do it cause of something)
So muache kujipa moyo utii ni tabia.
Kuna wengine std 7 tu lakin wanawapelekesha hatariii na hamna furaha yoyote as cause Hana option anakupiga matukio chin chin

Point nyingine kubwa mwanamke akiwa educated unawasaidia wanao pia kwenye mambo mengi from lishe nzuri na mfumo wote wa maisha so muache kuwa selfish huku unaharibu na whole society
Kama ndo ushaoa ambaye Hana Cheti mpeleke shule harakaaaaa kea faida ya wanao na jamii kea ujumla acha uoga, wewe Ni baba tu hamna Cha kubadilisha🙏
 
Kila shetani na mbuyu wake,,kwangu hata kama ni msomi basi awe self employed.
Duuh so mafanikio yako ndo limit ya kusudio la Mungu kwa mkeo?? Anaweza kuwa hiyo self employed na nyota yake ikangaa balaa hata wewe uliyeajiriwa usiingie ndan, utamuacha au ndo utamwambia aache hiyo biashara????
Sijui mtaacha lini uoga, let her achieve her dreams na kusudio la Mungu kwenye maisha yake.
 
Utamu wa mke awe na elimu na hela na bado akupe ful respect Kama mume n wewe umpende, sio maogopwa na wanawake cause labda wapo kwako kwa ajili Hana uwezo afu unatafsiri ni utiii,
Nimeona wanaume wengi wenye insecurity wanaona uoga na umaskin ndo utiii.


Hapa ndo point kuu,na thread ifungwe
 
Back
Top Bottom