Wanawake wasiojua kukata mauno

Jamani mwanamke unatia aibu kukata mauno hauwezi, kazi nayo huwezi,ukiingia dakika zote umelalaga tu kama gogo, mapenzi ni raha na
sio karaha, khaaa! Shtukeni jamani.
Sio wanaume wote wanawake wanawakatikia wauno wengine huwa ni mchosho wao ndio wanaamua nani wa kumkatikia na nani hastaili kukatikiwa..
 
Wanawake mkubali tu mauno yana umuhimu wake,Leo ndio nimejua humu JF wanawake wengi mag..go kitandani. Msitafute visingizio vya kutafuta ela wala nn. Mbona huwa mnatulalamikia sie vibamia na tunakubali, huo ni uvivu tu na siku hizi mmeiga vijilio vya kizungu utakuta ohhoo nooo! Yes baby!!!!! Wakati kiuno ziro.[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
Wacheza shoo hizo ndo nafasi zao
 
Nani ka kuambia mapenzi kukata kiuno kama ndivyo si ungekata kiuno hata kabla ya kumpata huyo tisiwadhalilishe wenzetu wa jinsiaa ya ke
 
Hahahaahaa!!pole mkuu kwa kukosea jukwaa.Huku ndo yanayozungumzwa hayo,kama unataka kazi tune jukwaa la kazi na ajira.
 
Jamani mwanamke unatia aibu kukata mauno hauwezi, kazi nayo huwezi,ukiingia dakika zote umelalaga tu kama gogo, mapenzi ni raha na sio karaha, khaa!

Stukeni jamani.
hapo hujamkuna sawa sawa, ktu ikifika mahala pake uno linaenda lenyewe
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…