Wanawake wasiochepuka hawana mvuto ni manungayembe

Wanawake wasiochepuka hawana mvuto ni manungayembe

Kama kawaida ,binadamu hatuna jema

Achepuke ili iweje sasa wakati kashaolewa?
Kuchepuka ama kutochepuka ni maamuzi

Unaweza kuamua ukakosa wa kukuchepusha
 
Huu sio ujumbe wenye afya kwa jamii,hasa ukizingatia,una wadogo zako,wa kike na kiume unawafundisha nini ?
Wenye wake na waume
Wanakuelewa je ?
Mila na desturi zetu,dini,unatafsirika vipi ? Mmh ! Kama ndo mwendo kasi huu unaoenda nao,basi abiria umedondoka,kabla ya kasi yenyewe.
 
Mwanamke aliyekamilika anatongozwa muda wote ktk maisha yake kwa mitindo tofauti tofauti. Atakarimiwa vizuri, atasalimiwa mara kwa mara, atapewa lift, atasaidiwa kupata kazi, atapewa mialiko mingi ya lunch, atapata huduma hata kwa upendeleo ktk maofisi mbalimbali, n.k.

Kwahiyo inakuwa ngumu sana kuwakwepa wanaume wote hawa wanao onesha nia ya kutaka tunda. Maana kwa wingi wao huo kuna baadhi ambao watagusha mishipa ya hisia za malavidavi ya mwanandada na kumfanya akose usingizi kwa siku kadhaa.

Sasa hata kama ameolewa, kwa kuwa taasisi ya ndoa imejaa karaha za misuguano (ndiyo maana wahenga wakasema ndoa inahitaji uvumilivu), kuna muda mwanadada atahitajj kupata pumziko toka kwa huyo sumaku aliyewahi kumpa lunch. Atachepuka.

Dada aliyekamilika pia hawezi kuvumilia mapungufu ya mwanaume kitandani, huku kukiwa na lundo la wakware wanaoweza kumpa ladha mpya. Dada atatoa tunda na atakuwa kabadili ladha na amepata raha. Atachepuka.

Wale wenzangu na mm wenye sura wasiwasi na shape za kulazimisha, bila kusahau rangi za mikorogo. Hawa wakiombwa namba ya simu tu, j2 inayofuata hutoa sadaka ya shukurani wakiamini kuwa mkware huyu kaletwa na mungu. Kumbe mhuni anataka kukata kiu tu wakati akisubiria mdada aliyekamilika aingie laini. Wadada kama hawa wakiolewa hawathubutu kuchepuka. Maana hata kuolewa kwao ni kwsabb wamepachikwa mimba Kwahiyo bahati mbaya. Masingo maza wengi wamepatikana kwa mtindo huu. Jamaa alikuwa anapumzika kwa muda mara mimba, jamaa linagoma kuoa.

My take: ewe mwanaume kama mkeo hajawahi kuchepuka mchunguze kwa vigezo vya uzuri. Anavyo? Naamimini hana.

Kama anavyo na hachepuki na haumwi ugonjwa wowote basi ni kwamba hujamsitukia tu.

Tchao!!
Bila shaka utakuwa wakala wa ibilisi.
 
Ndo shida za kubebaga wanawake wa kwenye madanguro kwa mtazamo kwamba utamrekebisha, yeye alishazoea kila type kama hao waosha kucha halafu unamweka ndani wako pekee mpaka kifo ,never. Jamani vijana mnapooa kuweni makini.
 
K
Na unaweza kukataa kuchepuka
Joanah siyo rahisi kama unavyofikiri. Maana unakuwa umezongwa na kuzungukwa options hadi unajihisi kana kwamba wewe ni malikia. Simu imejaa mobile money, muda wa maongezi ndiyo usiseme, lunch za kufa mtu favour za kila aina. Yote haya unafanyiwa ili utoe kitu tunda. Mwishowe unaishia kujiuliza "kwani hii ni sabuni kwamba itaisha nikimpa?
 
K

Joanah siyo rahisi kama unavyofikiri. Maana unakuwa umezongwa na kuzungukwa options hadi unajihisi kana kwamba wewe ni malikia. Simu imejaa mobile money, muda wa maongezi ndiyo usiseme, lunch za kufa mtu favour za kila aina. Yote haya unafanyiwa ili utoe kitu tunda. Mwishowe unaishia kujiuliza "kwani hii ni sabuni kwamba itaisha nikimpa?
Kwa hiyo ndio ukampa tunda ukapokea mimba?

Hivi wewe ni mwanamke kweli?
 
Kweli wewe ni sexless! Ila uache kupotosha jamii kwa kuhalalisha uzinzi.

Mkuu hakuna shule wala seminar au makongamano ya uzinzi. Lkn tazama watu wanavyozini. Maeneo yote ya starehe yamelenga kufanya biashara na wazinzi. Hakuna shirika wala kampuni la kufundisha uzinzi. Usinisingizie mwana wa mwenzio.

Babu zetu, wazazi wetu waliogopa hata kutamka neno tendo la ndoa hadharani lkn uzinzi ulikuwepo. Hii ni nature. Uizungumze ama ukae kimya itafanya kazi tu
 
Uongo mtupu. Mwanamke anaejielewa hachepuki hata kama anatongozwa vipi. Ukiona hivyo huyo malaya tu si vinginevyo.
Ukiona hivyo hujui thamani yako, ndo mana umeweza kupewa mimba hovyo.
 
Mapungufu yako usihamishie kwa wengine!
Una kila dalili za uagent wa shetani!

Jamani tuache unafiki. Hizi nyumba ndogo zooote nchi hii zimeletwa na uhamasishaji upi? Naomba jibu. Mnijibu kwamba kabla ya msemaji fulani ama kampuni fulani ya kutangaza ama kufundisha uzinzi kulikuwa hakuna michepuko. Acheni hizo bhana. Kuna wengine humu mnatoa komenti huku mkiwa mmelala kwenye vifua vya michepuko
 
P
Uongo mtupu. Mwanamke anaejielewa hachepuki hata kama anatongozwa vipi. Ukiona hivyo huyo malaya tu si vinginevyo.
Ukiona hivyo hujui thamani yako, ndo mana umeweza kupewa mimba hovyo.

Thamani haipimwi kwa uhaba wa watongozaji. Ukiwa na idadi kubwa ya wanaokutongoza automatically una thamani kubwa. Sasa wiki nzima hata wa kukupa salaam hakuna halafu unajitia eti una thamani? Thamani gani? Ujue hili nungayembe tu.
 
Jamani tuache unafiki. Hizi nyumba ndogo zooote nchi hii zimeletwa na uhamasishaji upi? Naomba jibu. Mnijibu kwamba kabla ya msemaji fulani ama kampuni fulani ya kutangaza ama kufundisha uzinzi kulikuwa hakuna michepuko. Acheni hizo bhana. Kuna wengine humu mnatoa komenti huku mkiwa mmelala kwenye vifua vya michepuko
Hujawaelewa wanaume ndio maana unafikiri unavutia kuliko mimi nisiye chepuka!
 
Back
Top Bottom