Wanawake wanauwezo mkubwa zaidi wa kunusa.

Wanawake wanauwezo mkubwa zaidi wa kunusa.

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Posts
4,383
Reaction score
4,413
Je? Unafahamu kuwa Wanawake wanauwezo mkubwa zaidi wa kunusa.

Wenyewe hawajui lakini, mwamke anaweza kunusa hasira, ikiwa mumewe ana hasira hata akikaa kimya , mkewe atakuwa wakwanza kujua kwamba mmmh! leo kumeharibika.

Mwanamke pia anaweza kunusa uoga wa mumewe.

Dr Gün Semin wa Utrecht University, Ujerumani anasema hii ni kutokana na jasho la mwanamume!
Utafiti unaonyesha kuwa jasho analotoka mwanamume linatuma ujumbe katika kiwili wili cha mwanamke na kumuambukiza hali unayosikia bila ya wewe kumuambia kitu.. Jasho lako linatuma ujumbe kwa mkeo au kwa mchumba wako.
Ukiwa wewe mwanamume umeshtshwa na kitu au umebabaika au umeogopa au ana hasira. Jasho lako litasema. Na System ya mama itapokea ujumbe!

Dr Gün Semin wa Ujerumani anasema mwanamume akikasiria anatoa jasho lenye kemikali aina fulani. Akiwa na uoga anatokwa na jasho aina tofauti.
Ndio maana mkeo au mchumba wako atakuuliza kuna nini lakini? Hata ukikataa mwili wake unamuashiria kwamba lazima kuna kitu. Sio ati wao ni wajanja sana lakini jasho lako limetoa chembechembe fulani kulinagani na hali yao na hivyo kutuma ujumbe wa siri kwa system ya mama.
Ni majaliwa ya wanawake hayo.

SOURCE BBC
 
yani huwa tunanusa balaaa from very mbali!
na nikwambie tu huwa tunanusa hata siku mkitoka NJE CUP
we jaribu kuangalia jioni unayofika nyumbani ukiwa umetoka kwa wagombea wenza?
kuna kakitu flani hivi mnakuwa nako,walahi tunajua!ni vile tu tunashindwa kuiweka kimatamashi maana pengine hata siye wenyewe hatujui kwanini tunawaona hivo!inajitokeza tu!
jaribu kuhoji couples wengi walio karibu kihisia watakwambia!
chezeya harufu ya hasira na njaa wewe!
nakumbuka scenario nyingine ya kina mama kutokuwa normal towards their kids siku the teenager amejirusha !kumbuka zile mechi zako za mchangani?uliporudi home mamako alikuwa anakuangaliaje?
 
Hiyo ni 6th sense ya mwanamke yani huwa machale hayakosei, kumbe ni chemical za mwilini ndo zinafanya kazi

Asante
 
mie Boflo sijakupata bado, kwasababu kawaida ya mtu na mkewe/mumewe huzoeana. Na kawaida ya mazoea mmoja akiwa tofauti na mazoea utagundua.
Nafkiri ni sawa na hapo, mtu uliemzoea akikasirika, akiwa na furaha lazima utamjua. Kuhusu jasho sioni kama sababu bali ni kusoma tu hisia za mtu. Hata mama angu mzaz namjua kama anafuraha au laa
 
Last edited by a moderator:
Je kama nilipitia nyumba ndogo? maana kunamtu alisema nyumba kubwa hujengwa na ndogo
 
Topic hii imekaa vizuri sana lakini jamani na dunia hii 24hrs protection from odor........nivea sijui.....oldspice....brut.....shield...force etc etc etc

Mi Kouross......Davidoff....Issey Miyak.....BVlgari......bado tu harufu inatoka to that extent!!!!!??????

Basi wanaume tunaharufu kuliko mabeberu jamani.........

Sibishi kwa huo utafiti ila natamani na nina haki ya kujua zaid please......
 
kuongezea ni kuwa inasemekana binadamu wote wana 5senses ila wanawake wana 6senses fanya uchunguzi wa hili pia .mimi nikimuangallia tu mtu m,achoni huwa najua kaniwazia nini sijui wenzangu mume wangu akiwa anaongea especialy na mwanamke kwenye simu au face o face kama niko pale huwa najua mawazo yao beyond that so mume wangu huwa anaogopa maana naweza mwambia kitu cha mbali sana ambacho hakujua ningeweza waza huko au kuhisi huko,namwambia "watch out that chick wants you "anashtuka anacheka lol anasema kweli inawezekana.pia kuishi mujini kunachangamsha hzi senses
au sio Boflo za weekend lakini
 
Last edited by a moderator:
Hiyo ni 6th sense ya mwanamke yani huwa machale hayakosei, kumbe ni chemical za mwilini ndo zinafanya kazi

Asante

umepotea,unaelea nn?isijekuwa baby any time ameng'ang'ania chuchu so unajisikia!mic U
 
Hilo ni kweli kabisa, wanawake wana sense za ziada za kila aina na si ya harufu tu na si kwa bahati mbaya, ni uwezo aliowapa muumba wetu kwa kuwa wao ni walezi wetu toka wanapotuzaa, hakuna mama asyekuwa na ESP, "Extra Sensory Perception".

Kuna wakati nilivyokuwa "teenager" nilikuwa nasema, huyu mama'ngu kwanini hajaomba kazi CIA, maana alinijuwa kuliko nnavyojijuwa mwenyewe, sina cha kumficha hata nikijaribu vipi, akiamuwa anashusha nondo kwenye "bulls-eye" nikiona kuwa ni wa ajabu, kuja kuoa nikayakuta yale yale.
 
Topic hii imekaa vizuri sana lakini jamani na dunia hii 24hrs protection from odor........nivea sijui.....oldspice....brut.....shield...force etc etc etc

Mi Kouross......Davidoff....Issey Miyak.....BVlgari......bado tu harufu inatoka to that extent!!!!!??????

Basi wanaume tunaharufu kuliko mabeberu jamani.......

Sibishi kwa huo utafiti ila natamani na nina haki ya kujua zaid please......

Ushawahi kuishina mwanamke mjamzito ambaye no matter mumewe akioga au akitia perfume lakini ananuka tu....
 
Hilo ni kweli kabisa, wanawake wana sense za ziada za kila aina na si ya harufu tu na si kwa bahati mbaya, ni uwezo aliowapa muumba wetu kwa kuwa wao ni walezi wetu toka wanapotuzaa, hakuna mama asyekuwa na ESP, "Extra Sensory Perception".

Kuna wakati nilivyokuwa "teenager" nilikuwa nasema, huyu mama'ngu kwanini hajaomba kazi CIA, maana alinijuwa kuliko nnavyojijuwa mwenyewe, sina cha kumficha hata nikijaribu vipi, akiamuwa anashusha nondo kwenye "bulls-eye" nikiona kuwa ni wa ajabu, kuja kuoa nikayakuta yale yale.

Duuh nimeipenda hii ya mazee na CIA job :smiling:
 
haya baba ni vizuri kutujuza, pia hata akili wanawake wanawazidi wanaume, sema wao ni vichwa kuku tu...
 
Ushawahi kuishina mwanamke mjamzito ambaye no matter mumewe akioga au akitia perfume lakini ananuka tu....

M married and a father of two mke wangu huwa anachagua tu akiwa preg...hachukii zote

Tell me now........hiyo scent hufunika hata perfumes?????
 
Hilo ni kweli kabisa, wanawake wana sense za ziada za kila aina na si ya harufu tu na si kwa bahati mbaya, ni uwezo aliowapa muumba wetu kwa kuwa wao ni walezi wetu toka wanapotuzaa, hakuna mama asyekuwa na ESP, "Extra Sensory Perception".

Kuna wakati nilivyokuwa "teenager" nilikuwa nasema, huyu mama'ngu kwanini hajaomba kazi CIA, maana alinijuwa kuliko nnavyojijuwa mwenyewe, sina cha kumficha hata nikijaribu vipi, akiamuwa anashusha nondo kwenye "bulls-eye" nikiona kuwa ni wa ajabu, kuja kuoa nikayakuta yale yale.

hiyo ni kweli kabisa ndugu yangu..achana na wanawake ni viumbe wa ajabu..mwanamke hakosei anapohisi.., nikupe mfano mmoja ambao ulinitokea mimi binafsi.
Kuna siku moja from no where tu nilihisi mume wangu anatembea na msichana mmoja, sijui ni kwa nini nilihisi hivyo kwani sikuona dalili zozote isipokuwa hicho kitu kilikuja tu kichwani mwangu niseme ghafla tu..huyo msichana aliwahi kukaa nyumbani kwangu huko nyuma, na niliishi naye vizuri sana na tulielewana sana na aliondoka kwa vizuri tu akaenda kuishi mkoani.
nilipoteza simu yangu kwa hivo sikuwa na mawasiliano naye kwani namba zilipotea pia.. japo nilisikia amejifungua mtoto nikatamani kumpa hongera na zawadi ya mtoto..
Baada ya miaka mingi kupita, Ghafla tu sijui ilikuwaje, nikaanza kumkumbuka yule msichana na cha ajabu zaidi nikawa nahisi km mume wangu anatembea nae hivi..sijui mawazo haya yalitoka wapi kwani huyo msichana alikuwa anaishi mkoa wa mbali, na pia ni miaka mingi ilikuwa imepita tangu aondoke nyumbani kwangu..
Kwa hivo nikatafuta namba yake ya simu nikaipata, nikampigia kumsalimia na kumpa hongera ya kupata mtoto..

Kwa kawaida mie huwa naifuatilia simu ya mume wangu japo sio mara nyingi lkn ikiingia kwenye 18 zangu tu naisachi..sasa ikatokea tu from no where kila namba niliyokuwa na wasiwasi nayo nilikuwa nailinganisha na ya yule binti..hata sijui ni kwa nini nilifanya vile..
Siku moja nikiwa na mume wangu tumejipumzisha hotelini, tunapiga stori za kawaida tu, mie nilimtaja yule msichana nikiwa nasimulia kitu fulani cha enzi hizooo..cha ajabu mume wangu hakucoment chochote mara ghafla akasimama na kutoka nje..nikajiuliza imekuwaje mbona nilipomzungumzia yule dada hakukomenti chochote na kwanini katoka nje ghafla? zile hisia zangu nilizokuwa nazo kuhusu yule binti zikanijia tena, nikachukua simu za mume wangu nikaanza kuzikagua.
Nikakutana na msg moja ya mtu anaomba hela, ila hilo jina lilikuwa la mwanaume sio la mwanamke, na msg yenyewe haikukaa kimapenzi ni msg ya kawaida tu ya kuomba hela..LAKINI UJUE MUNGU NI WA AJABU, pamoja ile namba ilikuwa imeseviwa kwa jina la kiume, na msg yenyewe haikukaa kimapenzi lkn HAPANA moyo wangu haukukubali...mie nilichukua simu yangu nikalinganisha ile namba iliyoseviwa kwa jina la kiume na ile namba ya yule msichana niliyekuwa namhisi ambaye aliyeondoka nyumbani kwangu miaka kadhaa iliyopita..
LA HAULA!!!!!!NUSURA NIZIMIE!!!!!!!!Namba ndio ile ile...GHAFLA NILIANZA KUUMWA TUMBO LA KUENDESHA!!!!!!!mara nikaanza kubleed, mara presha imepanda, ilimradi sijui nieleze nini..
Mume wangu aliporudi ndani hotelini, nikamkalisha chini nikamuuliza!!!!!!!ALISTUKAJEE?!!!!!!HAKUWEZA KUONGEA CHOCHOTE kwa masaa kadhaa, kapiga KIMYAAA!!!!!!!Kalowa jasho wakati mule chumbani hotelini kuliwashwa AC.. wakati huo mie machozi nakaribia kujaza debe...
Mwisho alikiri kuwa yule msichana aliondoka pale home akiwa na mimba yake, kwamba siku moja alifanya upuuzi wkt mie nilipokuwa safarini kimasomo..kwa hivo sasa ndio anamtunza mtoto na ndio maana nimekuta msg ya kuomba hela..ila alibisha kuendelea na uhusiano nae akasema anamtunza mtoto tu..
Aliniomba msamaha saaana, na kupiga gooti, baada ya miezi kadhaa, tulifikia terms za makubaliano..NIKAMSAMEHE...after all kitu chenyewe kilitokea miaka mingi na mtoto mwenyewe ni mkubwa tu sasa, basi, ikabidi nipige moyo konde tundelee na ndoa..
ILA NAJIULIZA HADI LEO, ILIKUWAJE MIE NIKAMUHISI YULE BINTI FROM NO WHERE TU NA BAADAE IKAJA KUWA KWELI? KWA NINI NISIMUHISI MTU MWINGINE NA NYUMBANI KWANGU KUMEISHI WATU KIBAO NA MUME WANGU ANA MARAFIKI KIBAO?. KWELI SIJUI, HATA MIE SIJUI ILIKUWAJE!!!! naye mume wangu akiniangalia hanimalizi, anasema anaishi na CIA nyumbani kwake..yeye alipanga kuniambia kuhusu huyo mtoto pale nitakapozeeka miaka zaidi ya 20 ijayo kama nitakuwa hai..
NIWAAMBIE JAMBO MOJA TU NYIE WANAUME......HAPANA CHEZEA WANAWAKE!!!!!!!!!!!..
 
Back
Top Bottom