Wanawake wanafiki sana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wanafiki sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mandown, Apr 8, 2012.

  1. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,567
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    TUMEANDAMANA NA KINA MAMA KWENDA MSIBANI........ HAPO NJIANI TUNA CHEKA NA KUTIA STORI KAMA HAKUNA MSIBA...... ILE KUFIKA MSIBANI SASA....... HEKA HEKA KWA VILIO WANAJIGALAGAZA NA KUJITUPA CHINI......HEE! NIKAPIGWA NA BUMBUWAZI:yell:
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    wanawake wa japani nini...????:):)
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Siyo kwamba ni wepesi wa kuadapt mazingira?
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,748
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Dah! Umenikumbusha tukio flani hivi.. Wanawake kwa hapo kweli wazushi.
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,953
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    unamaanisha ni waigizaji mahili?
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,777
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Wangelia mkiwa safarini huenda wangecheka huko msibani, hivyo walijitahidi kumaliza kicheko chote mkiwa njiani huku wameseu kilio kwa matumizi ya kwenye msiba..

    TANMO.
     
  7. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 909
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Walikuwa hawaamini labda baada ya kufka msibani wakaamini.
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mmmmmmmmh.
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Wasanii haoooooo
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,459
    Likes Received: 1,566
    Trophy Points: 280
    Wanawake wa kibongo kwa Bagamoyo tu nawaaminia.
     
  11. Dachr

    Dachr Senior Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Login failed,try login with onother password?
    Password>>wanawake Wanafiki kweli mi nishazibitisha Mara nyingi hicho unachokisema<<
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha, wana roho nyapesi kama ndege labda.
     
  13. k

    kisukari JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,478
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    nilishawahi kwenda msibani,nikawa silii,wenzangu walikuwa wanalia,nikaonekana mimi ndio mnafiki,kwa nini silii.na mmoja akaniuliza kwa nini silii.
     
  14. k

    kisukari JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,478
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    wengine hulia,sio kama wana uchungu na aliekufa,ila waonekane tu mbele za watu kama wana huzuni.
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,857
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahaaaaaaaaa duuuuh nimecheka sana aisee. Full usanii wa daraja la kwanza.
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    Njiani wanamsengenya marehemu, wakifika wanajigalagaza. Sikilizia ubwabwa upitishwe sasa! Hata mie nakuunga mkono, mambo ya kulia hadi kutapika damu inahuu?
     
  17. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,651
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    bora ya hao wanaolia kuliko mkuu wa kaya akienda msibani yeye anakenua tu mijino yake tu utasema anatangaza whitedent
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 741
    Trophy Points: 280
    Hii inaitwa kuishi jinsi Jamii inavyotaka muishi!
    We are expected kulia, usipolia unaweza hata kuhusishwa na kifo cha marehemu (hiyo ni extreme case ofcourse).

    So wengi huvuta hisia au za ndugu zao waliotangulia au kuvaa viatu vya mfiwa na machozi huja, kama si sauti.
     
  19. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,385
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Sio msibani tu, bali hata katika maisha ya kila siku. Ni wasanii kweli kweli. Chukua changudoa siku moja uone anavyoigiza mapenzi ya dhati, mnyime hela yake uone uhalisia wake!
     
  20. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    they fake a lot,they even fake orgasm...careful
     
Loading...