Ubuntu trusty tahr
JF-Expert Member
- Sep 5, 2016
- 326
- 228
mbona unataka kumuudhi uyo mkuu sasa...ye kasema ana 24yrshow old are you?
mbona unataka kumuudhi uyo mkuu sasa...ye kasema ana 24yrshow old are you?
namba 3. itawashinda wengi, kujiachia beach,club akutane na bwana ake huko... au shemeji zake
kila MTU anautaka USO wake asipate ngeu.....
ingekua mwanammke wa kuja na kusepa
ungepata hata mke wa MTU..
tatizo vigezo na masharti yatawashinda wengi!
mjini kilamtu na wake!
halafu Tabia za masharobaro wa Dar kuvaa surualiza pink na nyekundu lazima utiliwe Shaka.
leta pesa hio nikuletee mtoto Jojo[emoji41]
Shule zimeshafunguliwa au bado wakuuWakuu naombeni msaada
1)Nina ugonjwa wa kupenda, nikipenda napenda Kweli....Maajabu toka nimekuja dar 2014 sijawai kuwa na mpenzi.Kipindi hicho nilikua natongoza Wanawake wazuri lakini nilikua siwapati Kwa sababu nilikua bado nastruggle town, hata geto nilikua Sina.
2)Kilichonipa ujasiri wa kuvumilia miaka yote hiyo ni Punyeto na kwenda machimbo kununua malaya
3)Sasa hivi mungu kanisaidia nina kabiashara kangu mjini, nimepanga.Yani kwa ufupi ela ya kubadilisha chakula sio shida kwangu.
MATATIZO
1)Bado kila msichana ambaye nikimpenda nakuta ana mtu wake. Mimi naambiwa nimechelewa.
2)Huwa napata mara moja moja vianafunzi lakini sienjoy coz me napend sana kwenda klabu, beach, kujiachia na dem wangu lakini Kwa mwanafunzi inakua ngumu so tunaachana.
3)Kinacho niuma zaidi kuna nyumba nimeamia huu mwezi wa 6 sasa sijawai kuingiza girl... Tetesi zinasambaa kuwa mimi ni shoga coz najipenda sana,baby face,napenda kuvaa hiyo yote ili nivutie madem wakali.Naumia sana
OMBI
Umri wangu miaka 24,Kwa yeyote anayeweza kuniunganishia dem mkali kiasi chake
Asiwe mfupi coz me ni mfupi
Asiwe mnene
Asizidi miaka 24
Offer 100,000/=(Laki moja cash) Dar es salaam.
Nisaidieni mdogo wenu, Punyeto itaniua
ef50 advanceDaaaah!!!......Nimekupenda bure!!.....Mimi nitafutie mwenye chura la maana please![emoji1]
Ulichonifurahisha umekiri WAZIWAZI kabisa kwamba daah master inakusave saaaanaaasaaana[emoji23] [emoji23] [emoji23],sasa kama unajua kabisa utamu unao mwenyewe kwa wadada unafuta utelezi tu yanini kujisumbua mkuu!?wacha maneno kula masterWakuu naombeni msaada
1)Nina ugonjwa wa kupenda, nikipenda napenda Kweli....Maajabu toka nimekuja dar 2014 sijawai kuwa na mpenzi.Kipindi hicho nilikua natongoza Wanawake wazuri lakini nilikua siwapati Kwa sababu nilikua bado nastruggle town, hata geto nilikua Sina.
2)Kilichonipa ujasiri wa kuvumilia miaka yote hiyo ni Punyeto na kwenda machimbo kununua malaya
3)Sasa hivi mungu kanisaidia nina kabiashara kangu mjini, nimepanga.Yani kwa ufupi ela ya kubadilisha chakula sio shida kwangu.
MATATIZO
1)Bado kila msichana ambaye nikimpenda nakuta ana mtu wake. Mimi naambiwa nimechelewa.
2)Huwa napata mara moja moja vianafunzi lakini sienjoy coz me napend sana kwenda klabu, beach, kujiachia na dem wangu lakini Kwa mwanafunzi inakua ngumu so tunaachana.
3)Kinacho niuma zaidi kuna nyumba nimeamia huu mwezi wa 6 sasa sijawai kuingiza girl... Tetesi zinasambaa kuwa mimi ni shoga coz najipenda sana,baby face,napenda kuvaa hiyo yote ili nivutie madem wakali.Naumia sana
OMBI
Umri wangu miaka 24,Kwa yeyote anayeweza kuniunganishia dem mkali kiasi chake
Asiwe mfupi coz me ni mfupi
Asiwe mnene
Asizidi miaka 24
Offer 100,000/=(Laki moja cash) Dar es salaam.
Nisaidieni mdogo wenu, Punyeto itaniua
Kama wewe ndo utanipa utamu nipo tayari kutoa hiyo advance![emoji1]ef50 advance
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]mimi sina utamu nna shubiriKama wewe ndo utanipa utamu nipo tayari kutoa hiyo advance![emoji1]
Nitumie namba yako ya simu nikurushie mkuu japo sijui kama chura ipo![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]mimi sina utamu nna shubiri
Ila let a hivo hivo
PmNitumie namba yako nikurushie mkuu japo sijui kama chura ipo!
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Pm
Chura sio tatizo ,tutamwaga maji tucheze Kama kambale
usicheke,em leta mkwanja[emoji23] [emoji23] [emoji23]
24?ulitakiwa uwe shuleWakuu naombeni msaada
1)Nina ugonjwa wa kupenda, nikipenda napenda Kweli....Maajabu toka nimekuja dar 2014 sijawai kuwa na mpenzi.Kipindi hicho nilikua natongoza Wanawake wazuri lakini nilikua siwapati Kwa sababu nilikua bado nastruggle town, hata geto nilikua Sina.
2)Kilichonipa ujasiri wa kuvumilia miaka yote hiyo ni Punyeto na kwenda machimbo kununua malaya
3)Sasa hivi mungu kanisaidia nina kabiashara kangu mjini, nimepanga.Yani kwa ufupi ela ya kubadilisha chakula sio shida kwangu.
MATATIZO
1)Bado kila msichana ambaye nikimpenda nakuta ana mtu wake. Mimi naambiwa nimechelewa.
2)Huwa napata mara moja moja vianafunzi lakini sienjoy coz me napend sana kwenda klabu, beach, kujiachia na dem wangu lakini Kwa mwanafunzi inakua ngumu so tunaachana.
3)Kinacho niuma zaidi kuna nyumba nimeamia huu mwezi wa 6 sasa sijawai kuingiza girl... Tetesi zinasambaa kuwa mimi ni shoga coz najipenda sana,baby face,napenda kuvaa hiyo yote ili nivutie madem wakali.Naumia sana
OMBI
Umri wangu miaka 24,Kwa yeyote anayeweza kuniunganishia dem mkali kiasi chake
Asiwe mfupi coz me ni mfupi
Asiwe mnene
Asizidi miaka 24
Offer 100,000/=(Laki moja cash) Dar es salaam.
Nisaidieni mdogo wenu, Punyeto itaniua
Sasa jumla utataka sh ngapi?usicheke,em leta mkwanja
kweli kabisa ila nimecheka sana thread yake sitaki kusema uongo. vitoto humu vimezidi jaman.Hii mitoto inakera, ujinga gani huu, peleka huko kwenye magroup yenu ya whatsapp...