Wanawake walioolewa huwa wanajiamini nini hasa?

Wanawake walioolewa huwa wanajiamini nini hasa?

Ulikuwa hujui?

ndoa kwa mwanamke ni sawa na ajira kwa mwanaume

inampa mtu heshima na status.......

ndo maana wanawake wasiowapenda waume zao huwa hawataki talaka
hata kama wanalala vyumba tofauti

mradi aendelee na 'status' tu
Kwakweli nilikuwa sijui...asante kwa kunijuza.
 
Queen V,
Hii observation yako ni nzuri na ni kweli.
Kumbuka Mungu alivyo muumba Adamu na Hawa aliwaweka pamoja!Ingawa alikuwa na uwezo wa kuwaweka mbali mbali, kuwaweka pamoja ni ishara kwamba maisha yetu wanadamu yanakamilika kwa sbb ya muungano wa mtu mke na mtu mume!
Kwa asili kuna vitu mwanamke anavyo, na vinahitajika kwa mwanaume, na kwa asili kuna vitu ambavyo sisi wanaume tunavyo na vinahitajika kwa mwanamke.Mwanamke akiwa na mtu wa kusikiliza na kujali hisia zake, lazima ajiamin na kinyume chake ni kukosa wa kujiamini.
 
Confidence ya mwanamke inategemea na namna alivyolelewa, social interaction pamoja na exposure yake bila kujali kuwa ameolewa au hajaolewa.
I second you. Hapo pa kujiachia kwenye shughuli, me bana ukinikuta kwenye sherehe za watu, ni nashughulika utadhani labda harusi/ sherehe ni yangu lol

Afu heshima ya kuolewa nayo inategemea wewe mwenyewe unavyojiheshimu, umeolewa na nani na yupoje. Kuna wanawake wameolewa ila wanayoyafanya ni aibu, nani atakuheshimu? Mtu umeolewa na mlevi wa kulala baa au mume kila siku kufumaniwa, unapewa mkong'oto daily, hiyo confidence itatoka wapi? Mbona Utahisi kila Mtu anakucheka.... Sema Yes aliyeolewa huwa inaonekana kama ameshalamba bingo (si unajua mawazo yetu yalivyo, our lives revolve around marriage)
 
Back
Top Bottom