Wanawake wakati mwingine, hapana jamani!


kwetumasoko

kwetumasoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2016
Messages
735
Likes
373
Points
80
kwetumasoko

kwetumasoko

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2016
735 373 80
Wana jamii

Kuna mwanamke mmoja nimezoeana nae sana kwa issue za kiofisi, lakini huwa tunapiga story mbalimbali kama dada yangu ambaye namuhushimu sana na pia kama mteja na yeye mara nyingi huwa anakuja ofisini kwangu kwa ajili ya huduma mbalimbali. Kwa kweli tumezoeana sana

Wakati mwingine anakuja, ananiambia nina shida sina pesa ya ada kwa ajili ya mtoto, huwa nampa. Mara ooo sina pesa ya matumizi nampa. Mara nikopeshe pesa kwa ajili ya kupeleka VICOBA, huwa nampa na wala harudishi.

Sasa juzi kaniomba nimkopeshe pesa, na anadai kuwa atanipa baada ya mwezi mmoja, mi nikamwambi kwa sasa pesa sina, ningekuwa nayo ningekupa. Nimefanya hivo kwa sababu najua nikimpa tu ndo imekwenda hiyo, hairudi tena.

Tulipoonana, naona mtu kanuna wala hataki kunisalimu kabisa. Nkajiuliza ina maana tatizo ni pesa? Hapo sina mahusiano naye kabisa ya kimapenzi, ingekuwa hivo si anaweza kunitoa roho!

Hivi wanawake hiyo ni tabia yenu mpaka mnajisahahu kana kwamba imefikia mahala rafiki tu kiume unamfanya kama mpenzi wako jamani au mmeo?
 
Lavan Island

Lavan Island

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2015
Messages
1,578
Likes
1,015
Points
280
Lavan Island

Lavan Island

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2015
1,578 1,015 280
Itabidi ukae kimya kidogo kama njia ya kumuonyesha kuwa hukupendezwa na hyo tabia yake,na epuka majibizano ili asije ku take advantage ukawa wewe ndio umekosea,
 
kwetumasoko

kwetumasoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2016
Messages
735
Likes
373
Points
80
kwetumasoko

kwetumasoko

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2016
735 373 80
Hawa viumbe kuwaelewa ni ngumu sana.
Mkuu, sasa naona imefikia mahali heshima inapungua kabisa. Arudishe kwanza nilizompa, ndo namkopesha bila hivo hapati kitu.
 
Chiwaso

Chiwaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
5,155
Likes
2,825
Points
280
Chiwaso

Chiwaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
5,155 2,825 280
Wana jamii

Kuna mwanamke mmoja nimezoeana nae sana kwa issue za kiofisi, lakini huwa tunapiga story mbalimbali kama dada yangu ambaye namuhushimu sana na pia kama mteja na yeye mara nyingi huwa anakuja ofisini kwangu kwa ajili ya huduma mbalimbali. Kwa kweli tumezoeana sana

Wakati mwingine anakuja, ananiambia nina shida sina pesa ya ada kwa ajili ya mtoto, huwa nampa. Mara ooo sina pesa ya matumizi nampa. Mara nikopeshe pesa kwa ajili ya kupeleka VICOBA, huwa nampa na wala harudishi.

Sasa juzi kaniomba nimkopeshe pesa, na anadai kuwa atanipa baada ya mwezi mmoja, mi nikamwambi kwa sasa pesa sina, ningekuwa nayo ningekupa. Nimefanya hivo kwa sababu najua nikimpa tu ndo imekwenda hiyo, hairudi tena.

Tulipoonana, naona mtu kanuna wala hataki kunisalimu kabisa. Nkajiuliza ina maana tatizo ni pesa? Hapo sina mahusiano naye kabisa ya kimapenzi, ingekuwa hivo si anaweza kunitoa roho!

Hivi wanawake hiyo ni tabia yenu mpaka mnajisahahu kana kwamba imefikia mahala rafiki tu kiume unamfanya kama mpenzi wako jamani au mmeo?
Acha kuwaendekeza, huwa wanapenda pesa kama mfuko. Mimi huwa naomba game mapemaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa. Akinipa poa, ntamlipa. Akichomoa, asepe na wala tusikaribiane.
 
M

MKIKUU

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
315
Likes
375
Points
80
M

MKIKUU

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
315 375 80
Hayo maneno ya kwenye aya ya mwisho ungemwambia mhusika ungekua umemsaidia sana aisee wewe kama unahisi kuna sehemu haiko sawa
 
SingleFather

SingleFather

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2016
Messages
427
Likes
1,532
Points
180
SingleFather

SingleFather

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2016
427 1,532 180
Sasa kama ulikua ukimpatia hela harudishi na umekua ukiendelea kumpatia kwanini uache ghafla tu? Au labda ulikua unasubiria akupe k kama fadhila afu mwenyewe ndo hana habari...
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,587
Likes
31,138
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,587 31,138 280
Ha ha ha alijua ipo siku atalipa in kind... kwanza hapo ananuna kwa mengi moja hujamtongoza mbili anahisi umepata demu anamubudumia tatu hujampa pesa na mengine mengi
 
K

kasamba12

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2016
Messages
342
Likes
248
Points
60
Age
31
K

kasamba12

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2016
342 248 60
Wana jamii

Kuna mwanamke mmoja nimezoeana nae sana kwa issue za kiofisi, lakini huwa tunapiga story mbalimbali kama dada yangu ambaye namuhushimu sana na pia kama mteja na yeye mara nyingi huwa anakuja ofisini kwangu kwa ajili ya huduma mbalimbali. Kwa kweli tumezoeana sana

Wakati mwingine anakuja, ananiambia nina shida sina pesa ya ada kwa ajili ya mtoto, huwa nampa. Mara ooo sina pesa ya matumizi nampa. Mara nikopeshe pesa kwa ajili ya kupeleka VICOBA, huwa nampa na wala harudishi.

Sasa juzi kaniomba nimkopeshe pesa, na anadai kuwa atanipa baada ya mwezi mmoja, mi nikamwambi kwa sasa pesa sina, ningekuwa nayo ningekupa. Nimefanya hivo kwa sababu najua nikimpa tu ndo imekwenda hiyo, hairudi tena.

Tulipoonana, naona mtu kanuna wala hataki kunisalimu kabisa. Nkajiuliza ina maana tatizo ni pesa? Hapo sina mahusiano naye kabisa ya kimapenzi, ingekuwa hivo si anaweza kunitoa roho!

Hivi wanawake hiyo ni tabia yenu mpaka mnajisahahu kana kwamba imefikia mahala rafiki tu kiume unamfanya kama mpenzi wako jamani au mmeo?
Mpotezee tu hana maana kabisa huyo
 
kwetumasoko

kwetumasoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2016
Messages
735
Likes
373
Points
80
kwetumasoko

kwetumasoko

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2016
735 373 80
Acha kuwaendekeza, huwa wanapenda pesa kama mfuko. Mimi huwa naomba game mapemaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa. Akinipa poa, ntamlipa. Akichomoa, asepe na wala tusikaribiane.
Ha ha ha Chiwaso usiwafanyie hivo, hawa ni viumbe dhaifu inatakiwa kuishi nao kwa akili
 

Forum statistics

Threads 1,273,052
Members 490,245
Posts 30,469,012