MankaM
JF-Expert Member
- Apr 20, 2013
- 9,448
- 3,073
Kweli mkuu lunch ya 2500/= unamgegeda demu kiulainii
Hahahahaaaa mkuu inshort hakuna gharama ktk hilo
Kweli mkuu lunch ya 2500/= unamgegeda demu kiulainii
kuhusu miaka kamuulizie bibi yako, halafu ukimwi nataka tukapime wote,
Hapo itakuwa ujumbe umeupata na umekasirika.
Those can't be women, those are girls and you are just a boy.
Nyie ndio mkitoka na demu
mnaanza kuhesabu mpaka bia alizokunywa, tupa kule na visumni vyako vya
mawazo.
Nimegundua wanawake wengi siku hizi wanachuna kwa style ya kuomba offer za lunch said:taaaaaabu kweli kweli ! :embarrassed1: hivyo navyo vya kununuliwa au kujinunulia? nauliza?
taaaaaabu kweli kweli ! :embarrassed1: hivyo navyo vya kununuliwa au kujinunulia? nauliza?
you femme fatale?well said ma!
Acha hizooo tusipotafunwa sie atafunwe nani sasa.....Msipende sana offer mtatafunwaaaaa
Tule mchanga?---
Acheni kutuchuna
Tule mchanga?
mbona nyie hamuachi kuomba papuchi
halafu kama huna uwezo wa kuhonga achana na mitongozo toboa mgomba....
du, kila zama na mbinu mpya uchunaji!! tukimbilie wapi bandugu? maana hawa wanawake sasa naona wameamua kukaba hadi penalti!!