Wanawake waja na mbinu mpya za uchunaji

Wanawake waja na mbinu mpya za uchunaji

Binafsi naona ni hali ya kawaida tu, maana nipo tayari kumnunulia chochote kile ila sio kumpa PESA.
hata mimi man PESA nooo...ila kuziacha BAR kwa ajili ya chakula na vinywaji wala sioni shida ila R.O.E(return on investment) ni lazima.MR/MU=MC
 
mie natafuta mwanamke wa kuni chuna,najisikia vibaya kutumia pesa kikiwa.
 
Those can't be women, those are girls and you are just a boy.
 
Nimegundua wanawake wengi siku hizi wanachuna kwa style ya kuomba offer za lunch,dinner,beer na lift yaani hawapigi mizinga mikubwa sana,,,,,ili mradi tu apate mtu wa kumpa hivi vitu unamtafuna kiulaini kweli,,,,,

Wewe utakuwa una kaa tandale ua mbagala
 
Nyie ndio mkitoka na demu mnaanza kuhesabu mpaka bia alizokunywa, tupa kule na visumni vyako vya mawazo.
 
Nimegundua wanawake wengi siku hizi wanachuna kwa style ya kuomba offer za lunch,dinner,beer na lift yaani hawapigi mizinga mikubwa sana,,,,,ili mradi tu apate mtu wa kumpa hivi vitu unamtafuna kiulaini kweli,,,,,

Kweli mkuu lunch ya 2500/= unamgegeda demu kiulainii
 
Nimegundua wanawake wengi siku hizi wanachuna kwa style ya kuomba offer za lunch,dinner,beer na lift yaani hawapigi mizinga mikubwa sana,,,,,ili mradi tu apate mtu wa kumpa hivi vitu unamtafuna kiulaini kweli,,,,,

soko la ngozi liko pande zipi?
 
mie nashangaa jamani hiki kizazi kisichotaka kuhudumia wanawake zao, hata lunch pia waona umechunwa wakati hapo hapo kutwa walilia papuchi yake. Msipopewa au wakipata wanaowahudumia hamuishi kuja kulia hapa jukwaani kwa thread nyingi nyingi. Kwa kweli nashindwa kuwaelewa. Wataka niendelee kushine bila kujua gharama ya vitu vilivyonipendezesha? Kunigegeda unigegede ila kuhudumiwa nijihudumie mwenyewe si ujangili huu.
 
hakuna asopenda offer but nyie watoaji ndo mnatoa kishingo upande. Umenitoa lunch tu nayo waiweka kwenye hesabu loh, puuuuuuuuuuuuuu

Hee kwa nini nisiiweke kwenye hesabu si nimetoa pesa? hata kama ni ndogo
 
Hee kwa nini nisiiweke kwenye hesabu si nimetoa pesa? hata kama ni ndogo
hahahahahahahha, ndo nyie mnaopangiana hadi nauli nani alipe ndani ya daladala hapo ndo waenda kugegeda. Kwa hali hii lazma mnyanyaswe na kuibiwa wanawake
 
Back
Top Bottom