Kakole
JF-Expert Member
- Jul 29, 2015
- 2,094
- 1,751
hahahahaha........atante sana maana nina kiwi kweli mwenzioNampa.......kitu......
hahahahaha........atante sana maana nina kiwi kweli mwenzioNampa.......kitu......
Kama nizimie hapa naona kabisa pumzi zaniangamaWachagga pia hawathamini ndoa kivile, wanachukulia mke kama business partner tu.
Bora mi mkurya nipite kimya[emoji124] [emoji124]
Kuna mtu katoka kunisimulia leo hii nae wife wake mnyalu ananiambia anajuta ingekuwa ndoa ya kiislam angemwacha ila.sasa pingu za maishaMimi nimeoa mhehe ila watoto wangu nimewapiga marufuku na laana nimewaachia wasioe hiyo kabila ya wanyalu, maana unamilikiwa kila kitu, huna nafasi
hahaha.............asante sana laaaazizi, mimi siangalii kabila sina inferiority complexNitakupatia........
Mimi nimeoa mhehe ila watoto wangu nimewapiga marufuku na laana nimewaachia wasioe hiyo kabila ya wanyalu, maana unamilikiwa kila kitu, huna nafasi
Kama una kiwi jitahidi kula karot na ukapime macho[emoji15]hahahahaha........atante sana maana nina kiwi kweli mwenzio
Kama nizimie hapa naona kabisa pumzi zaniangama
Yaah na mishale, sisi hatuna tatizo mura ila ukileta dharau tunakutema tulNyie si ndio wa mundu na ngumi chaaa!,sijui kweli?
Wakurya hawaruhusiwi kuacha mwanaume labda kama dushe lina matatizo, hata hivyo atasaidiwa na mdogo wake.Yaah na mishale, sisi hatuna tatizo mura ila ukileta dharau tunakutema tul
Uko sahihi mkuuWakurya hawana makuu, wanawake wapole sana.
Msema kweli ni mpenzi wa Mungu. Wanawake wa kichagga na kihaya wanatumalizia ndugu zetu. Yaani hawa wanawake ni so strategic, wananyatia wanaume (hata simba na ufundi wake wa kuwinda hawafikii) wenye mafanikio au dalili ya kufanikiwa tu! Wanaume waliosoma, wenye hela au biashara kubwa kubwa. Mbaya zaidi wakishaolewa wanawaendesha hao wanaume mpaka wengine wanakufa vifo vya ghafla kama vile kwa presha! Mrengo wao kimaisha ni kujenga kwao.
Ndugu zangu na rafiki zangu asilimia kubwa wenye mafanikio na elimu wote wameoa wachagga au wahaya, yaani badala ya kuwapenda hawa wanawake kwa sababu ni shemeji zangu, badala yake sina amsha amsha nao kabisa. Mwaka jana kulikuwa na harusi kama 18 hivi ambazo nilihusishwa kwa sababu ya ukaribu au undugu, yaani kati ya hizo 16 mchagga au mhaya anaolewa! Niligoma mgomo baridi, vikao wala michango sikutoa! Mbaya zaidi kuna jamaa nimesom naye UDSM rafiki wa damu, tuliapa viapo vyote, tukae mbali na wanawake wa kichagga na kihaya, cha ajabu juzi ananitumia ujumbe wa simu kuwa anaoa na nilivyohoji shemeji ni wa wapi, akaniambia mchagga. Yaani anamezwa na zimu tulilolikwepa kwa zaidi ya miaka kumi!
Wakuu hii hali ikoje kwa jamaa/ndugu zenu? Wanawake wa kihaya na kichagga muwe na uungwana japo kidogo.
Ni kweli mkuu vipi nawe ni mkurya?Wakurya hawaruhusiwi kuacha mwanaume labda kama dushe lina matatizo, hata hivyo atasaidiwa na mdogo wake.
hahahahahahahah, ***** kuna jamaa mmoja ana tabia hio hio yani umemnanga vizuri anasomesha mashemeji wawili vyuo vikuu mdogo wake pia anasoma chuo ila hata kumpa hela ya nauli tu ndugu yake wa damu inakuwa changamotoOk ndio vizuri wewe unasomesha shemeji zako watatu lakini mdogo wako, hujawahi kumnunulia hata daftari na huyo mkeo wife material anaona sawa, kwenu hujawahi kwenda tangu upate kazi lakini kwa mkeo mchagg au mhaya safari haziishi, tena hadi kujenga huko unajenga, ati, niliona nijenge Moshi kwa sababu baba mkwe ametupa zawadi ya kiwanja, - bwege kabisa!
Mbon hujaitaja ya ukichechekwa uzoefu wangu wanawake wa kichaga na kihaya wana hulka tofauti, wanaweza kufanana hulka moja tu ya utafutaji maisha, yaani wote sio watu goigoi
hahahahhaahhahaha, eh bhana umetishhhhhhaaMkuu mimi bado nashuhudia tabia za wanawake wa kichagga tena Dar, wanaume wanaendeshwa kama maguta hadi vichwa vinauma. Ni wababe na mabaunsa, hata kama kimwanamke ni kidogodogo kinajitutumua kama nini wkati kinaolewa kilionekana kipole!