Ukweli ni kwamba wachaga, wahaya na wahehe na wanawake wa makabila mengine wachache wa kubahatisha ndio wife materials kwa hapa Tanzania.
Ukiwa mwanaume uliye pevuka, unajielewa akilini uwezi kuoa msambaa, mgogo, mrangi, mnyaturu, mzaramo, mmakonde na makabila mengineo.
Sasa hivi watu tunaoa makabila yanayojishughulisha, wenye kupenda maendeleo.
Sababu ya kurestishana in peace sii kweli, ni dhana potofu.
Ila kama wewe ni mwanaume dhaifu, mvivu, una mfume dume, huna future, una wivu,mariao kamwe achana kuoa hayo makabila wachaga na wahaya, utakimbia wewe mwenyewe familia yako. Bora muhehe anauvumilivu