Sakayo
JF-Expert Member
- Sep 10, 2015
- 56,366
- 161,495
HahahaHahhaa mdada wa busara
Na kweli, dada anatoa nasaha
HahahaHahhaa mdada wa busara
Hahhaha ako na wabebez wengi sooon talaka inamuhusu we msumbue anikumbushe kumbushe[emoji23] [emoji23] Eti kaka yako duh!
Aya bhana mama mkwe
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hahaha
Na kweli, dada anatoa nasaha
Tumia browser kufunga pm my dear
Wasiliana na mimi private
Kwa browser nenda kwa profile click privacy ndio utakutana na hizo mambo za kufunga mama ukishindwa nitafute tenaShukran
Mana kwa app sijawahi ona kitu
Kwa browser nenda kwa profile click privacy ndio utakutana na hizo mambo za kufunga mama ukishindwa nitafute tena
Bwana weeeeh mm nitamshindwa na mambo zakeNitamkumbusa sana tu .
Ila mabebez wanapagawa na macho yake tu lakini hanaga izo kabisa za kugonganisha magari ni unamsingizia tu.
Muone Shunie atakusaidiaNataka niipige kufuli mda tu ila sijajua naenda wapi
[emoji23][emoji23][emoji23]hahaaaa...unaenda wapi mkuu"" au yule mrembo ndio amesha Ku pm ..maana ndio mida yenu hiii....hahaaaa
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mna uhakika gani ni wanawake na sio wanaume wenzenu jf ni kichaka hiki
NimeshamsaidiaMuone Shunie atakusaidia
Hahahha ba mkwe unanifurahisha sana acha nilale tuAmna mvumiliane tu
sawa ..nimeshatangulia mkuuTutakutana mitaa yetu ya kujidai