Shunie
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 157,401
- 465,253
Bora hata ningejipaka hayo madudeUmejipaka yale nadude yenu yakavuruga sura au hahahhaha
Bora hata ningejipaka hayo madudeUmejipaka yale nadude yenu yakavuruga sura au hahahhaha
Hahaha kuna kitu,,,kama jamaa hajajiunga huku sijuiSawa kaka akee shunie
Mfyuuuu umbea tu[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Pole yakeShemeji yako kanuna
Watu na kaka zenu banaMfyuuuu umbea tu
Hahaha kujiunga wapi hukoHahaha kuna kitu,,,kama jamaa hajajiunga huku sijui
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji23] [emoji23]
Haya polee kwa lolote lile lililokupata leoBora hata ningejipaka hayo madude
MtuwaacheWatu na kaka zenu bana
Ataniambia vizur huyo mdada ni nani@Jolie Jolie
Asante sanaHaya polee kwa lolote lile lililokupata leo
Mwache mume wangumkuu naomba matokeo ya jana [emoji16] [emoji15]
Mh si wewe au unajisahaulishaAtaniambia vizur huyo mdada ni nani
Anhaa hapo sasa sawa.Ndio huyo huyo
Mbona nasikia harufu ya Tumosa alafu simuoni?Sawa kaka akee shunie
Hahaha kashapanicMh si wewe au unajisahaulisha
Aisee hongeraShukran kiongozi...ila nilifanikisha, ashukuriwe demiss na shunie[emoji23] [emoji23]
Shida yao ni kukuona unakosa furahaOk nimekupata Jolie,watu wengine hovyo kabisa, unauliza anafanya hivyo ili apate nini?
Nko hapaMbona nasikia harufu ya Tumosa alafu simuoni?
Na wengine wakishindwa kufungua uzi wa kukukandia kuna mawili[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]