Wanawake wa Afrika wanapelekwa India kwa ajili ya ngono

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
1,495
Points
2,000

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
1,495 2,000
BBC Africa Eye imefichua mtandao unawashawishi wanawake wa Kiafrika kwenda India, ambako wanalazimika kufanya ukahaba ili kuwaridhisha wanaume wa Kiafrika wanaoishi New Delhi.

Paspoti zao zinachukuliwa na matembezi yao kudhibitiwa hadi watakapolipia gharama kubwa waliyotumia kusafiri kwenda India.

Chanzo: BBC
 

state agent

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2019
Messages
1,781
Points
2,000

state agent

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2019
1,781 2,000
BBC eye for Africa (BBC jicho la afrika) limebaini wanawake wengi wa afrika mashariki kuathirika na kuizwa passports zao huko wakiwemo watanzania wenzetu .

Miji mingi ya India imefulika wanawake kutoka kenye,Tanzania, Rwanda na Burundi wanaopelekwa kwa kufanya kazi ya ukahaba na kuteswa hadi kuuwawa huku wengine wakipotea bila kujulikana ,mwanamke mmoja wa Kenya amezungumza BBC na kueleza kuomba msaada kwa serial za afrika mashariki kushuglikia jambo hili

Wizara ya mambo ya nje ya Tanzania inaombwa kuliangazia jambo hili kwa jicho la karibu


State agent
Screenshot_2019-12-16-10-51-49.jpeg
Screenshot_2019-12-16-10-49-09.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,391,826
Members 528,473
Posts 34,090,535
Top