Wanawake tupo wa aina tofauti

Wanawake tupo wa aina tofauti

Hapo ulichoelezea ni aina ya wanawake.

1. Mwanamke Tajiri
2. Mwanamke Masikini.

Kama kuna jambo vijana wanakosea ni kuoa vimwanamke Masikini.

Mwanamke Kwao masikini. Yeye masikini. Akili masikini. Kiroho masikini. Kwa nini asiwe na tamaa ya vitu vizuri.

Ushauri wangu kwa vijana. Kama unataka ukoo wako uwe wakueleweka Usioe masikini.

Mwanamke tajiri utamjua tu the way anavyofikiria. Anatamani vitu endelevu kama nyumba, miradi ya kueleweka, Anajua bajeti. Lakini hawa Mafukara huwekeza kwenye vitu vya muda mfupi tena vya gharama. Kama vile Vi~hand bag, Mawigi na weaving ya laki nne wakati laki nne unaweza fungua biashara ndogo inayoweza kukuingizia kwa siku elfu tano mpaka kumi.

Never date poor woman
 
You have a point. Wako ambao wameandika university of dar es salaam lakin walifeli 4 na div0.
Mmoja akawa anadai eti hajui kuandika kiswahili halaf anaishi tandale.
Anaongea broken anajiona matawi.. nikamtega nikaomba vyeti. La haula.. div 4 ya mwisho. Afeli hadi hiyo english yenyewe.
Nikamwambia mama unajifanya mzungu kumbe huna lolote. Amekausha mpaka leo
Hawa maranyingi majibu ya Form Four A yalikuwa Div IV au O na wanakuwaga warembo sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wachape kazi tu..otherwise watachapwa wao
 
Ushuhuda wa hapa kila mwanamke akija atasema yeye yupo kwenye kundi la kwanza ni mpenda maendeleo, Utafikiri hilo kundi la wazee wa matumizi hawapatikani kwenye huu ulimwengu wa Jf.


Maendeleo hayana chama
 
Back
Top Bottom