Wanawake stress nyingine tunazitafuta

Hivi kweli kabisa unafananisha mke na mchepuko? Hebu kuwa serious mke na mchepuko wanachofanana ni jinsia tu ila vinginevyo usirudie kufananisha mke na mchepuko
 
Sawa
 
Sasa kuvua viatu juu ya zulia jamani kwani ni ajabu, huyo atakua na pepo sio buree[emoji3][emoji3]
Usicheke hio ni based on a true story, huo ni mfano tu. Sasa leo ngoja nikanyage tiles na tope nione itakuwaje😁😁😁
 
Ok
 
basi tuishi nanyi kama michepuko tuone kama ndoa itakuwa tamu. Hapa ndipo napopata maana kwa nini vitabu vya dini vilisisitiza mume kuwa polygamous.
Mnaona ni sawa kuwa polygamous kwa sababu you are too demanding yaani mahitaji yenu mliyojitengenezea yamezidi hata yale ambayo Mungu aliwaumba nayo
 
mkiwa na wake wenza mnajituma zaidi na inaleta balance kwenye huduma. Sasa kwa kuwa hilo officially mnalipinga tutatumia mkato
Maandiko yamekataza lakini halafu kumbuka King Solomon siyo Mungu maana najua hapa utaniletea habari za King Solomon
 
Mnaona ni sawa kuwa polygamous kwa sababu you are too demanding yaani mahitaji yenu mliyojitengenezea yamezidi hata yale ambayo Mungu aliwaumba nayo
Ah wapi, mahitaji ni yale ysle good food, sex and peace of mind. Ukiyaweza hayo ntakupenda hadi kifo kitutenganishe. Zingatia utoe mzigo na masham sham yote kila muda naotaka bila masimango maana hapo mchepuko ndio anapokupigeni bao.
 
hahah hilo sishangai maana hata mimi nahela kama Mo Dewji ila tu sipendi show off jamvini~~~aliskika baharia mmoja toka jf
Anha kwahiyo haujaniamini eti? Kumbe mimi naonekana mlevi siyo? Duuh haya bwana sikushikii fimbo uniamini
 
Anha kwahiyo haujaniamini eti? Kumbe mimi naonekana mlevi siyo? Duuh haya bwana sikushikii fimbo uniamini
Hayo ni maneno yako tu sijatamka kitu. Ila kuna ambao walijinadi hawapendi sex humu ila uzi flani ulipopandishwa 80% ya wachangiaji wale wale walijiongeza.
 
Kweli Kwa akili hizi zote niache kupenda wamama walionizidi umri hata awe single mother daaah raha sana mpaka namuonea uwivu anaekufaidi 6*6
 
Waambie hao waelewe, wamesahau huyo mke kabla hajaolewa alikuwa vizuri kila muda alikuwa anatoa service kama huyo mchepuko mpaka akaamua aoe aweke ndani. Hivyo hata mchepuko nae akiolewa akawekwa ndani atakuwa hvyo hvyo tu.
 
Huko kutakuwa ni kujipa moyo yaani ni sawasawa na paka aseme kuwa yeye ni chui wakati hicho ni kitu ambacho hakitakaa kuja kutokea hata dunia iumbwe tena
Achaga kuwaza manegativu mamalai. Ukiwa na mndewa hainaga kinyulaah mambo inaenda ikinyooka ka uzi
 
Waambie hao waelewe, wamesahau huyo mke kabla hujaolewa alikuwa vizuri kila muda alikuwa anatoa servece kama huyo mchepuko mpaka akaamua aoe aweke ndani. Hivyo hata mchepuko nae akiolewa akawekwa ndani atakuwa hvyo hvyo tu.
Maishaaa, kwahio basi tatizo ni kuoa kumbe. Wacha wajuba tuendelee kula bila kuoa basi ili mambo iwe mzuka
 
Ah wapi, mahitaji ni yale ysle good food, sex and peace of mind. Ukiyaweza hayo ntakupenda hadi kifo kitutenganishe. Zingatia utoe mzigo na masham sham yote kila muda naotaka bila masimango maana hapo mchepuko ndio anapokupigeni bao.
Sasa mwanamke hawezi akafanya mapenzi kila siku kama mwanaume na pia hawezi kupitisha wiki nzima mfululizo hajakupa akizidi sana ni siku tano ambazo atakuwa kwenye hedhi na hata hivyo kwenye hizo siku mnaweza kuvumilia na Mungu aliona ya kuwa mnaweza kuvumilia ndo maana akawaambia muwe na mke mmoja tu

Kwahiyo wanaume tamaa aliyowaumba nayo Mungu siyo hiyo ambayo mnasema mnayo nyingine ni shetani kawaongezea ili tu mpate sababu za kuchepuka na muendekeze uzinzi halafu kwani mkikaa siku kadhaa bila kufanya huwa mnapata madhara gani makubwa? Yaani yale madhara makubwa kama vile kuumwa au kufa?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…