Wanawake na Wivu - Rayal wedding | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake na Wivu - Rayal wedding

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KakaJambazi, May 4, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 15,030
    Likes Received: 3,231
    Trophy Points: 280
    Asilimia zaidi ya 93 ya wanawake Tanzania walimwonea wivu Kate kwa kuolewa na Williams.

    Hali ilikua mbaya zaidi hasa kwa wale waliolewa na wanzungu,,na wengine walitamani hata waachike na hao wazungu wao, ilmradi tu waolewe na William.

    Wengi wao walikua wakifunga ndoa na william ndotoni , huku wakiwa na wa ubavu wao pembeni.

    Kifupi wlitamani wangekua wao.

    Swali la kujiuliza,huu wivu unatokana na nini ilhali wakijua kwamba wasingeweza kwa namna yeyote ile kukutana na na huyo mjukuu wa malkia?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    una uhakika na unachoongea?
     
  3. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    basi nadedicate song ya "20% ya Tamaa mbaya" kwa wote walio na wivu kwa wanaume wa wenzao.
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,969
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hii kali! :happy: wengine hatukujua kama kuna harusi hao ndo kina nani!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,137
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 160

    Ndo kina nani hao ni hiyo harusi ilifungwa lini na wapi??? mbona mie sina taarifa ya ndoa hiyo ya hao kina william sijui kate ndo nani hao??
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,035
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hapo red:hata mie ila baada ya kuvishwa pete Kate ndoto ilikata gafla nakawa wa kawaida
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 6,174
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Hii thread nilidhani ipo kwenye jukwaa la utani, inaonyesha KakaJambazi upo serious, hivi inawezekana kweli wanawake zaidi ya 93% walikuhadithia ndoto zao?
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Vitu vingine bwana......hiyo asilimia 93 ni wanawake wangapi vile???
     
  9. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 4,034
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Pole kwa kutamani mume wa mtu(Willium)kama umekosa usingizi kwa aliye Uingereza! Jirani na rafiki zako si ndo wanakoma kwa kuwaibia kwa tamaa na wivu wako wa kijinga! Si WANAWAKE WOTE WANA TABIA KAMA YAKO YA KUTAMANI WACHUMBA NA WAUME WASIO WAO!
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,804
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Rayal wedding ni nini?
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Nilijua tu ni wewe.
     
  12. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,807
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wacha uzushi.kuleta mada za kufikirika hapa sisi sio watoto
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,460
    Likes Received: 3,715
    Trophy Points: 280
    "Research ya kakajambazi" 93% ya wanawake
     
  14. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,145
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hiyo research umefanyia wapi kaka?
     
  15. N

    Nsagali Member

    #15
    May 4, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kweli hayo ni mawazo yako tu.
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,709
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    ROYAL WEDDING vs RAYAL WEDDING
     
  17. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jamani kakajambazi mbona mimi haujanihoji?,
    hiyo research umeifanya lini na wapi kaka yangu?
     
  18. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    so what?:bange:
     
  19. s

    shosti JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,949
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    we kweli kaka jambazi:bange:
     
  20. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,569
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    research imefanywa na redet kwa hisani ya serikali ya ccm na majibu yaliyotoka ndo hayo...... lol! teh teh teh teh............. kwi kwi kwi kwi kwi......... ha ha ha ha ha ha ha ......................
     
Loading...