Daby
JF-Expert Member
- Oct 26, 2014
- 34,961
- 80,253
Wanaume hili jambo tunalijua ila huwa hatuliweki akilini mwetu. Sisi na wanawake tupo tofauti. Muumba alituumba tofauti. Hawa wenzetu angalia hata kama una mtoto mdogo wa kike akikasirika anakuwaje na yule wa kiume anakuwaje.
Tunachokosea zaidi ni kushindana na nao. Pakiwepo mgogoro basi mtalumbana na mwisho mwanamke hushinda. Kamwe huwezi shinda malumbano na mwanamke. Hili linaharibu maisha ya wengi.
-Ulishaingia kwako ukanyimwa salamu? Usilumbane tumeumbwa nao tofauti. Au kununiwa bila sababu?
Ukitaka kuishi vizuri nao wewe kila kitu sema ndiyo...hii ndiyo haina maana utaenda kutekeleza ulichoitikia...ila kwa muda huo mwambie ndiyo.
Tunachokosea zaidi ni kushindana na nao. Pakiwepo mgogoro basi mtalumbana na mwisho mwanamke hushinda. Kamwe huwezi shinda malumbano na mwanamke. Hili linaharibu maisha ya wengi.
-Ulishaingia kwako ukanyimwa salamu? Usilumbane tumeumbwa nao tofauti. Au kununiwa bila sababu?
Ukitaka kuishi vizuri nao wewe kila kitu sema ndiyo...hii ndiyo haina maana utaenda kutekeleza ulichoitikia...ila kwa muda huo mwambie ndiyo.