Wanawake na nywele bandia


BOOS

BOOS

Senior Member
Joined
Aug 8, 2017
Messages
160
Likes
138
Points
60
BOOS

BOOS

Senior Member
Joined Aug 8, 2017
160 138 60
Wanawake wanaojitundika mavitu feki wengi wao hawana urembo wa asili.Nimeangalia kiumakini Sana.
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,192
Likes
4,410
Points
280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,192 4,410 280
Kufunga minywele ya bandia

Kubandika makucha ya bandia

Kuchubua rangi za ngozi

Kujigundisha mikope ya bandia

Hivi vitu vinauzi sana huwa navichukia nakuwachukia wahusika kwelikweli
 
magode

magode

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2014
Messages
1,750
Likes
1,732
Points
280
Age
50
magode

magode

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2014
1,750 1,732 280
Ni matokeo ya kutojiamini..wanawake wengi wa ki-africa hawajiamini. Kusema kweli hayo manywele yanakera mnoo! Lkn nadhani kuna wanaume wajinga yanawavutia ndiyo maana hali iko hivi..!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mwandende

mwandende

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2017
Messages
1,999
Likes
2,271
Points
280
Age
39
mwandende

mwandende

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2017
1,999 2,271 280
Mbaya zaidi HARUFU SASA,,,nywele zinatoa HARUFU BALAA,,,KOPE ZA MACHO ndy USIONGEE,,,,kwann LAKINI?kuweni NATURAL WADADA,,,halafu mnasema NGUVU ZA KIUME wanaume ZIMEKWISHA,,,kumbe SABABU NI NYIIE fake women.....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
AmorePowers

AmorePowers

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
692
Likes
1,045
Points
180
AmorePowers

AmorePowers

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2018
692 1,045 180
Kuna wengine kwa sababu hawajiamini au kujipenda sana,kuna wengine kwa sababu ya kubadilisha mwonekano.

Kwa kuwa ni vichwa vyao,waache wafanye wapendavyo!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Mzalendowadamu

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2016
Messages
200
Likes
269
Points
80
M

Mzalendowadamu

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2016
200 269 80
Utafiti unaonesha kuwa wanawake hasa huvaa ghali kwa ajili ya wanawake wenzao, kuwarusha roho au wamuone kuwa yuko juu. Ndio maana wanaume hatujui fashiona za wanawake wala bei ya mavazi yao, bali wanawake wao kwa wao ndio wanao juana. Kwa swala la Nywele bandio hilo ni la kweli kabisa, labda niwaambe wanawake acheni kutoa mapovu, ukweli ni huo kuwa wanaume wengi hatupendi hizo mabo, Pia thamani yenu hushuka na kuonekana haujitambui. Angalau uwe na msambwanda wa maana kidogo ina balance na tutavumilia karaha za veaving kwa ajili ya hilo zigo tu. Sasa unakuka kamdada hakana matako, kiona kama mgomba miguu kama chelewa, sasa angalia kichani kamebeba zio la matakataka ya bandia mpaka kanakua na shepu ya Mwamvuli. Huwa mnatukera sana ggggghhhhhh
 

Forum statistics

Threads 1,250,501
Members 481,371
Posts 29,735,802