Wanawake na nywele bandia


tremendous

tremendous

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2016
Messages
2,815
Likes
4,655
Points
280
tremendous

tremendous

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2016
2,815 4,655 280
Mbona mnatoa pesa kununulia hayo mawigi kama kweli hamyapendi?
 
pachachiza

pachachiza

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,416
Likes
2,008
Points
280
pachachiza

pachachiza

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,416 2,008 280
Mkuu tuko pamoja hata mm hiyo minywele nakereka nayo sana kiukweli.
 
sandpiper

sandpiper

Member
Joined
Jul 27, 2018
Messages
48
Likes
45
Points
25
sandpiper

sandpiper

Member
Joined Jul 27, 2018
48 45 25
Shida yangu pale zinapoanza kuwasha utakuta mwanadada ameingiza kidole anakuna kichwa kanogewa hadi kajisahau. Kwa muonekano wa kiafrika unavutia zaidi wa asili. Mungu alivyowaumba alikuwa anajua . Be proud of yourself .Alinifurahisha sana Mseven alivyomchana Miss Uganda kuhusiana na zile nywele fake.
 
gilldenu

gilldenu

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Messages
1,958
Likes
1,555
Points
280
Age
28
gilldenu

gilldenu

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2015
1,958 1,555 280
Natamani wanawake wangefahamu kuwa katika vitu ambavyo Asilimia kubwa ya wanaume tunachukia kutoka kwao ni nywele bandia, asilimia kubwa ya wanaume huvutiwa na nywele asili
Ikiwa sisi hatuvutiwi na miwigi yenu mwavaa kumvutia nani?
Mkuu kwni siku izi mnatombea kichwani au kumani nako kuna maweagi
 

Forum statistics

Threads 1,250,498
Members 481,371
Posts 29,735,723