Wanawake na nywele bandia


A

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
904
Likes
892
Points
180
Age
49
A

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
904 892 180
Natamani wanawake wangefahamu kuwa katika vitu ambavyo asilimia kubwa ya wanaume tunachukia kutoka kwao ni nywele bandia.

Asilimia kubwa ya wanaume huvutiwa na nywele asili. Ikiwa sisi hatuvutiwi na miwigi yenu, mwavaa kumvutia nani?
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,520
Likes
2,214
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,520 2,214 280
Natamani wanawake wangefahamu kuwa katika vitu ambavyo wanaume tunachukia kutika kwao ni nywele bandia, asilimia kubwa ya wanaume huvutiwa na nywele asili
Ikiwa sisi hatuvutiwi na miwigi yenu mwavaa kumvutia nani?

Ni kweli, hakuna kitu kinaniboa kama miwigi na mkorogo kwa mwanamke.
 
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
3,497
Likes
1,395
Points
280
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
3,497 1,395 280
A

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
904
Likes
892
Points
180
Age
49
A

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
904 892 180
Urembo wa mwanamke ni kuvuta wanaume sasa mjue hatuvutiwi nywele za maiti wala nywele za mkonge
Aliyekwambia tunawavutia nyie ni nani

Weka zako natural inatosha
 
A

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
904
Likes
892
Points
180
Age
49
A

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
904 892 180
Kabisa
Mkuu, sio tu nyewele za kibandia ambayo zinatuchukiza. Kuna makalio ya kichina, matiti ya kibrazil, ngozi za kijerumani, zote zinatuchukiza! Yaani karibi robo-tatu ya mwanamke ni feki!!!!
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,705
Likes
14,079
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,705 14,079 280
Urembo wa mwanamke ni kuvuta wanaume sasa mjue hatuvutiwi nywele za maiti wala nywele za mkonge
Yaani niende saluni nawaza kumvuta mtu?
Chaaa hapana labda hao wa kwako

Mie napenda niwe smart inanipa ujasiri hata kwenye mihangaiko yangu
 

Forum statistics

Threads 1,250,502
Members 481,371
Posts 29,735,823