Wanawake na matusi

Wanawake na matusi

kweli kabisa,yaani mibinti ya siku hizi ina midomo michafu...halafu shape zenyewe hawana,basi shida tupu!,

utakuta kajitu kembamba kama njiti,eti nako kanakutukana,dah!

😀😀teh...teehhh......😉
 
Kumtukana mwanamke raha sana, atatukana sana mwanzoni ila ukishamkata mapembe yote anakuwa mpole
 
Mmmh hii ungeiweka tu pande zote maana nowdays ni ngumu kutofautisha hizi jinsia, wanaume nao hawajambo kwenye hiyo sekta tena nahisi wanaongoza kwa matusi.
 
Mmmh hii ungeiweka tu pande zote maana nowdays ni ngumu kutofautisha hizi jinsia, wanaume nao hawajambo kwenye hiyo sekta tena nahisi wanaongoza kwa matusi.
Mwanamke mwenye mdomo mrefu lazima akatwe mdomo, hamna namna nyingine
 
aiseee kuna kademu kangu ka uswahilini kaliwahi kunita mseng.e kisa kalifuma meseji ya mchepuko wangu mwingine....dadeki zake nilichomfanya alifurahi mpaka kesho tukikutana ugomvi hauishi
 
Kweli kabisa after kuachana tu sms kibao za mabango.wanaandika essay hao me alilianzisha mwanaume kimya sikumjibu hata moja mwisho wa siku karudi mwenyewe
 
Tatizo sio kukosa hekima na busara tu, tatizo pia ni malezi. Wazazi wanachangia kwa kiasi kikubwa kuharibu watoto wao na kuwafanya wawe na tabia mbaya kwa kujua au kutokujua. Hivi mpaka mtoto wako anakuwa na matusi kama shimo la choo wewe mzazi ulikuwa wapi?
 
Kind speech brings out the goodness of the heart.
Ukiongea lugha mbaya inajenga roho mbaya.....
Japo mazoea ni magumu kuyabadili lakini ni vizuri kujenga tabia ya kuongea vizuri
 
Obmajis eesia, ailagnaan isak ay Ilufugam akapm akemetetan.[/QUOTE]

Why backwards?
 
Kuna makosa ukifanya ni bora utukanwe tu yaishe, maana ukinyamaziwa kimya inaumiza zaidi.

Mi ni bora nitukanwe kuliko apige kimya aisee.

Watu hawajui tu mtu akiropoka na kutukana inapunguza machungu na kutoa ya moyoni baada ya mda yanaisha kuliko kuwa silent
 
Mmmh hii ungeiweka tu pande zote maana nowdays ni ngumu kutofautisha hizi jinsia, wanaume nao hawajambo kwenye hiyo sekta tena nahisi wanaongoza kwa matusi.

Aya ayaa yaaaa tena hao me ndo wamezidi kutukana kuliko wanawake tena hadharani tusi la kiungo kilichowaleta duniani. Sikuhizi ngumu kumtofautisha mwanaume na mwanamke mana wanaume siku hizi ni wachache
 
Khaa!! Wanawake wengi wako hivyo hasa kwasababu hawana nguvu hivyo hiyo ndiyo njia yao pekee ya kutoa hasira zao. Kama unabusara na ni kweli umemess up basi kaa kimya akutukane hadi achoke akimalize mtandike kwelikweli na muhogo. Hata rudia tena 😎
 
Back
Top Bottom