Habari ba ndugu,
Wanawake wengi hutukana waume zao/ wapenzi pale wanapo tofautiana tena hata mbele za watu au katika njia mbalimbali za mawasiliano na kusahau kama kuna maisha baada ya kutofautiana,, ikitokea wamepatana inabaki aibu tu na maombi ya msamaha mengi lakini unakua ushajitia doa,,ladies hata kama umekosewa tumia busara usitukane coz kuna maisha hata baada ya kuachana.
Nice sun day guyz
Wanawake wengi hutukana waume zao/ wapenzi pale wanapo tofautiana tena hata mbele za watu au katika njia mbalimbali za mawasiliano na kusahau kama kuna maisha baada ya kutofautiana,, ikitokea wamepatana inabaki aibu tu na maombi ya msamaha mengi lakini unakua ushajitia doa,,ladies hata kama umekosewa tumia busara usitukane coz kuna maisha hata baada ya kuachana.
Nice sun day guyz