Wanawake msipagawe na magari

Wanawake msipagawe na magari

Kama hili?
Tafuta tu gari Boss, magari tutaendelea kuyapenda

Sent using Jamii Forums mobile app
images.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kumekuwa na hii hali dada zetu hawataki kuanzisha mahusiano au kuolewa na wanaume wenye vipato vya chini. Wengi watakwambia wanataka wanaume wa maana wenye nyumba na magari

Muda mrefu nimekuwa najiuliza hivi hawaogopi au wamekubali tamaa zao ziwapelekee kujutia maisha yao yote?
Suala la kupagawa na magari halina jinsia
 
Mkuu swala la wao kukimbila wenye magar na majumba au maisha mazuri ni kwa sababu wanatoka kweny family duni na maskini unafikir kama mwanamke kwao mambo swafi atahangaika na mali!? [emoji848]

Maana anajua hata akiolewq na mtu asie na mali baba yao atawapa mtaji au hata mali zenyewe ila sasa akitoka kweny family maskini lazima atafute mwenye mali ili kubadilisha hali sasa yy ni maskini harafu aolewe tena na maskini sasa hapo huoni ni maskini +maskini =fukara kitu ambacho sio poa hata mm ningekua mwanamke nisingekubali kuolewa na mtu maskini mwenzangu tena.. Never

Kwaiyo usiwalaumu wao sana we tafuta pesa mkuu acha lawama
Mzazi gani kapigana kajenga uchumi mzuri then aje aruhusu mwanae aolewe na mtu hueleweki, wapo wanaoruhusu lakini naamini ni shingo upande tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi,hapa duniani kuna mtu anapenda umasikini kweli? Lawama zingine kuwaonea kina dada.
 
Mzee wangu yaliokukuta na mm yalinikuta 😂😂 tutafute hata Passo tu ilituende nao sawa.
 
Kwani kuolewa na mwenye kipato cha chini ni guarantee ya kutojuta?

Acha watu wafuate ndoto zao. Wewe saka hela kujiweka sokoni sawasawa na Mola atakujaalia
Kumekuwa na hii hali dada zetu hawataki kuanzisha mahusiano au kuolewa na wanaume wenye vipato vya chini. Wengi watakwambia wanataka wanaume wa maana wenye nyumba na magari

Muda mrefu nimekuwa najiuliza hivi hawaogopi au wamekubali tamaa zao ziwapelekee kujutia maisha yao yote?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom