Wanawake mnaovaa strap on acheni kutuharibia wake zetu

Wanawake mnaovaa strap on acheni kutuharibia wake zetu

Haya mambo haya nayasikiaga tu jana kuna sehemu nilikuwepo mitaa ya Obey kuna mdada akawa ananikiss ile kihisia kabisa na kila nikimkazia naona wala hazugi, doh nikaona hapa nisepe tu
Ungeendelea kusikirizia tu mbn ungekua unyama
 
Unaongelea kuharibiwa wake zenu wakati kuna mpaka ndugu zenu wa kiume wanavaliwa strap on.

Kuna jamaa alikuwa anahama kutoka kwenye apartments kuhamia nyumbani kwake alipojenga. Ili kupunguza makorokoro yasio na maana baadhi ya vitu aliviacha kwenye apartment na kuniambia niende nikaangalia kitachonifaa maana sio vyote vya ovyo.

Katika kuchambua chambua nilikuta kuna box moja la mbao ambalo baadae nilikuja gundua lilisahauliwa kimakosa.

Humo ndani kulikuwa na dildos, strap ons, vibrators ma vitu yanayotumika katika bondage sex kama pingu, pia kulikuwa na flash kadhaa ambazo baada ya kuja kuziangalia kuna clip za kutosha jamaa akisuguliwa na mademu waliovaa strap on.

Na hakuwa yeye tu kulikuwa na file za kutosha za group sex ambazo alikuwa na wenzake wakifanywa na mademu wenye strap on.

Nilimpigia jamaa simu na kumuuliza nini maana ya huo upumbavu, jibu alilonipa ni kuwa as long as hafanywi na mwanaume yeye ni rijali bado. Baada ya hiyo simu na urafiki wenyewe uliishia hapo hapo.

Kwa sasa nasikia anaishi uholanzi na mke wa kizungu ambapo naamini yeye ndio mke na huyo mke ndio mume.

Utandawazi umetuletea matatizo tu.
Mkuu nimesikitishwa na kitendo cha wewe kuzificha haukutuletea hata connection mtaani.
 
Huo si utandawazi bali ni UTUNDUWAZI.

Msichoelewa mitandao karibuni yote kama Facebook, Instagram, Telegram, Twitter, Imo, Badoo n.k huhusika kutangaza huo ufuska (pornographies/picha na video za ngono "X") kwa 90%.

Nashukuru sana Mungu kunipatia upeo wa kutohusika na hizo inshu tangu 2012 nilikuwa natumia WhatsApp, Google, You Tube, Sky sports na Goal.com kwa kuingia kujifunza maarifa ya kidunia kama kusoma Encyclopedia, Afya, habari za michezo n.k.

Nikikuona hueleweki kwenye himaya yangu naku-block na kufuta kabisa no yako kwenye diary au email account ya Google.

2017 nikaelimishwa na Jamaa mmoja kuwa JF inajielewa kama wakiona kuna upumbavu umetumwa wanakupiga ban ndiyo nikaanza kutumia JF na kuwa Mraibu hadi sasa hivi.

TV pia zidhibitini kwa Watoto kuangalia miziki ya wanaocheza uchi na makatuni yanayotangaza ushoga.

Kupanga ni kuchagua, maisha ni wewe mwenyewe unavyoyaishi.
Kwa maelezo yako hukutakiwa kuwa kwa huu uzi Mkuu. Kitendo cha kuwa kwenye huu uzi kinafuta kabisa unayosema unayafanya.

Isije ikawa kwenye uzi wa kimasihara napo unapitaga Mkuu.
 
Haya mambo haya nayasikiaga tu jana kuna sehemu nilikuwepo mitaa ya Obey kuna mdada akawa ananikiss ile kihisia kabisa na kila nikimkazia naona wala hazugi, doh nikaona hapa nisepe tu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mmmh ilikuaje?
 
Majuzi nilikua nafanya tafiti isiyo "rasmi" kwa mabinti kadhaa walio karibu sana .

Nikagundua japo janga la ushoga linapigiwa kelele pia janga la usagaji linakuja juu kwa kasi.

Mabinti wengi hulewa chakari hadi kutojielewa ndipo wanapata confidence ya kufanya hizo "fantasy" zao wakienda sleepover

Mauzo ya sex toys licha ya kuwa ni gharama sana yanafanyika sana japo hawajionyeshi sana kutokana na usiri kati ya mnunuzi na muuzaji tukisema tupige msako kwenye vyumba wasichana wanaokaa kwa makundi tutajionea mengi sana.

Mmoja tu ndio alikuwa hana hata hofu akasema kabisa "nimechukia leo chaja ya vibrator niliisahau nilipoenda kumsaga fulani" na hapo ni alitaka kwenda kwingine ndio kugundua amesahau chaja yake na nilipomhoji faida zake ni zipi yeye alisema analipwa na wasichana kadhaa anapokwenda huko.

So tukubali tu rasmi tumeingia kwenye maisha ya kimagharibi ambapo uhuru wa mtu kuingiliwa ni jambo zito, muhimu ni wewe tu kuwahi kuwaweka wanao kwenye maadili ya kiafrica kabla hawajavuka kwenda ya kimagharibi.

Nawasilisha.
 
Mada kama hizi ndo zinapromote na kutengeneza attention zaidi kwenye jamii..

Sorry lakini ndo ukweli, kuna wanawake humu najua kabisa huenda walkua hawajui haya au wanaskia tu ila kwa sasa minds zao ziko attention kujua zaidi na kujaribu.
 
Unaongelea kuharibiwa wake zenu wakati kuna mpaka ndugu zenu wa kiume wanavaliwa strap on.

Kuna jamaa alikuwa anahama kutoka kwenye apartments kuhamia nyumbani kwake alipojenga. Ili kupunguza makorokoro yasio na maana baadhi ya vitu aliviacha kwenye apartment na kuniambia niende nikaangalia kitachonifaa maana sio vyote vya ovyo.

Katika kuchambua chambua nilikuta kuna box moja la mbao ambalo baadae nilikuja gundua lilisahauliwa kimakosa.

Humo ndani kulikuwa na dildos, strap ons, vibrators ma vitu yanayotumika katika bondage sex kama pingu, pia kulikuwa na flash kadhaa ambazo baada ya kuja kuziangalia kuna clip za kutosha jamaa akisuguliwa na mademu waliovaa strap on.

Na hakuwa yeye tu kulikuwa na file za kutosha za group sex ambazo alikuwa na wenzake wakifanywa na mademu wenye strap on.

Nilimpigia jamaa simu na kumuuliza nini maana ya huo upumbavu, jibu alilonipa ni kuwa as long as hafanywi na mwanaume yeye ni rijali bado. Baada ya hiyo simu na urafiki wenyewe uliishia hapo hapo.

Kwa sasa nasikia anaishi uholanzi na mke wa kizungu ambapo naamini yeye ndio mke na huyo mke ndio mume.

Utandawazi umetuletea matatizo tu.
Daa aisee hatari snaa

Sent from my Infinix X652C using JamiiForums mobile app
 
Wakiweka kapicha Naomba nitag namie nionepo sis

cc Smart911
Hiyo chupi ndiyo inaitwa strap, wanawake kwa wanawake hua wanamatumizi nayo...

41qbTnk7FhL.jpg
 
Back
Top Bottom