Kalpana
JF-Expert Member
- Jun 16, 2017
- 36,608
- 72,695
Haya sis..mi nimewaza vile vimikanda vya kushikia suruali mabegani zisianguke...
Haya sis..mi nimewaza vile vimikanda vya kushikia suruali mabegani zisianguke...
Haya sis..mi nimewaza vile vimikanda vya kushikia suruali mabegani zisianguke...
Nikweli imeendraa dildo ni nafuuHili ua limesha potea
Google utapataPicha..wengine tuko huku Nang'wanda sijaona...hatuijui
Ipo huko mujini sana mkuu. Au wewe unakaa kijijini ndani ndani ?Vp chief umeikuta wapi iyo[emoji23]
Hata mimi nakazia hapa,haya mambo tunayakuza sanaPunguza kuangalia X Kaka zinakuharibu.
Hilo tatizo bongo hakuna hata Marekani ziko kwenye madanguro ya porn
Aisee..Unaongelea kuharibiwa wake zenu wakati kuna mpaka ndugu zenu wa kiume wanavaliwa strap on.
Kuna jamaa alikuwa anahama kutoka kwenye apartments kuhamia nyumbani kwake alipojenga. Ili kupunguza makorokoro yasio na maana baadhi ya vitu aliviacha kwenye apartment na kuniambia niende nikaangalia kitachonifaa maana sio vyote vya ovyo.
Katika kuchambua chambua nilikuta kuna box moja la mbao ambalo baadae nilikuja gundua lilisahauliwa kimakosa.
Humo ndani kulikuwa na dildos, strap ons, vibrators ma vitu yanayotumika katika bondage sex kama pingu, pia kulikuwa na flash kadhaa ambazo baada ya kuja kuziangalia kuna clip za kutosha jamaa akisuguliwa na mademu waliovaa strap on.
Na hakuwa yeye tu kulikuwa na file za kutosha za group sex ambazo alikuwa na wenzake wakifanywa na mademu wenye strap on.
Nilimpigia jamaa simu na kumuuliza nini maana ya huo upumbavu, jibu alilonipa ni kuwa as long as hafanywi na mwanaume yeye ni rijali bado. Baada ya hiyo simu na urafiki wenyewe uliishia hapo hapo.
Kwa sasa nasikia anaishi uholanzi na mke wa kizungu ambapo naamini yeye ndio mke na huyo mke ndio mume.
Utandawazi umetuletea matatizo tu.
PichaHabari ndugu zangu
Wanawake mlioamua kuishi na mabinti room moja iwe vyuoni, mitahani au popote pale kwenye nyumba za starehe, acheni kabisa kutuharibia wake zetu wa baadae hizi strap on (mikanda ya kuvaa yenye maumbile ya kiume {uume}) zinawafanya wake zetu wawe sugu sana kiasi cha kupelekea kutuona sisi wanaume hatuna nguvu za kupiga dodoki.
Maana huu ni usodoma na ghomora, acheni kabisa hii dhambi mnatuharibia wake zetu kabisa.
Hawa vijana wameshachanganyikiwa kila wanachokiona kwenye mivideo kichafu wanadhani kiko kwenye real life.Hata mimi nakazia hapa,haya mambo tunayakuza sana
Hiyo nayo ni laana tu,haiwezekani usoni mwanamke,umbo la mwanamke,matiti anayo halafu akakosa uchi akapewa dubwasha[emoji849][emoji849][emoji849]Hii dunia bhana, katika pita pita zangu huko telegram nilikutana na KE mzuri kabisa usoni ana matiti lkn ana mkuyenge nilishangaa Sanaa Tena rijali....Kuna Mambo yanastajabisha kwenye hii dunia
Sent using Jamii Forums mobile app
Shem vipi? Umefikiwa?Ila wewe🤔!
We naye chenga😀Neno Strap nikajua ni trap and drap za Mh. Waziri wa Fedha!
Hapana Shem,sijapenda tabia yake mbaya!Shem vipi? Umefikiwa?
😀😀Hapana Shem,sijapenda tabia yake mbaya!
😂😂😂😂Ndio chief taarifa huwa hatupati zakuelewekaIpo huko mujini sana mkuu. Au wewe unakaa kijijini ndani ndani ?
Hao ni wanaume waliobadili gender identity yao bila kufanya mabadiliko ya sehemu za Siri.Hiyo nayo ni laana tu,haiwezekani usoni mwanamke,umbo la mwanamke,matiti anayo halafu akakosa uchi akapewa dubwasha[emoji849][emoji849][emoji849]