Wanawake mna roho ngumu asee

Wanawake mna roho ngumu asee

Pole mkuu kuna maisha lazima yaendelee baada ya kuachwa au kuachana

Mungu kaumba kusahaua utakuja kumsahau tu
 
sasa mwanamke mmoja amekushinda unaleta habari kuhusu wanawake wooote, acha hizo ww wengine ni mama zetu hawako hivyo. jiheshimu kijana stress zako usitukane mpaka dada na mama zetu.

japo sometimes wanafikirisha, hahahaha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Seriously[emoji15] [emoji15]

Hongera kama umeweza

Sent using Jamii Forums mobile app
Serious mkuu,
yaani hadi mwenyewe najiona kituko,tena kbaya ukiwa Chuo hauna mtu inauma knoma ila ndo hvyo tuu no way..
huwa nahisi tatzo langu litakuwa ni nature,Hasira+Paniki..najifahamu sana asew
..Na pia kuna mda huwa najiiba nataka kuingia humo..na nikiingia sichukui 3days.
NIOMBEENI KWA KWELI

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom