Hazard CFC
JF-Expert Member
- Apr 7, 2015
- 16,631
- 38,749
marahaba! hujambo? umeacha gubu?Mke mwenza shikamoo [emoji16][emoji16]
asante baba lao
[emoji16][emoji16][emoji16] sina gubu sasa hivi mwenza naomba urudi nyumbani tumlee mume wetumarahaba! hujambo? umeacha gubu?
sawa msacha .
mwenzio nimeshapata lizee linahela ngoja lifilisike nitarudi[emoji16][emoji16][emoji16] sina gubu sasa hivi mwenza naomba urudi nyumbani tumlee mume wetu
Daaah mkuu miaka 3 tatu yote katika mahusiano mkuu, ulikua unachunguza nn Sasa kwa muda wote huo, nahisi aliona Kama unampotezea muda, maana wadada wanapenda ndoa Sana , kwa kipindi chote hicho Cha mahusiano akitokea mutu sirias wa ndoa lazima akukimbieYaani hakuna kitu chenye nguvu kama mapenzi, halafu ukute mnapendana kiukweli. Tatizo ni kuweza kujua anachokiwaza mwenzio. Unaweza ukakolea na kuzama haswa lkn kumbe mwenzio anakuhadaa!!
Sitokaa nimsahau binti niliyekaa naye kwenye mahusiano miaka 3. Nilimpenda kwa moyo wangu wote. Nikamtambulisha kwa wazee! Ghafla akaanzisha ugomvi na kujifanya ameninua. Nikapenyezewa na nduguye kuwa anaolewa. Kweli mwezi haujaisha binti akafunga ndoa. Asee nikawa disappointed saana. Nikaomba likizo kazini nikaenda kujitibu majeraha ya moyo.
itakuwa ilijifunga
MmhKarib duniani bro. Na hao ndio wanawake. Cha msingi vumilia. Pia chukua time upone.
Mm nikishapitia huko, mtu anakutafutia sabab tu ..anaanzisha timbwili ili apate kukuacha.
Yes ilinichukua muda kuelewa .. why and how mtu unaempenda unajitolea kwake kias hiko anafanya jambo hilo.
Hutapata jib sahihi.. ila ujiwazie ww kwa sasa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahahaha sikuwa na kazi, ndio nilikuwa nimetoka chuo natafuta kaziDaaah mkuu miaka 3 tatu yote katika mahusiano mkuu, ulikua unachunguza nn Sasa kwa muda wote huo, nahisi aliona Kama unampotezea muda, maana wadada wanapenda ndoa Sana , kwa kipindi chote hicho Cha mahusiano akitokea mutu sirias wa ndoa lazima akukimbie
Sent using Jamii Forums mobile app
Ila namshukuru MUNGUUlifanya makosa ww mwenyewe inaonekana huyo binti aliona unampotezea mda uwezi ukaa kipindi chote cha miaka mitatu na mtoto wa watu kwani lau ungetaka kumuowa tangu mwaka wa kwanza angekukataa
Acheni Uzungu jamani ukiona mbuzi kaelekea Kibra busara ni kumchinja tu na sio kusubiri jirani aje akuchinjie
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu na wewe unamzigo sio siri, maana husemi huo mzigo tushee wote.Ninamshukuru MUNGU maana ameniepushia jambo! Namsikitikia yule bro, alijiona mjanja kumbe kabeba mzigo ambao haukuwa wake
Haitakuwa vyema kuja kuanika udhaifu wake hapaMkuu na wewe unamzigo sio siri, maana husemi huo mzigo tushee wote.