Khantwe
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 61,694
- 126,496
Eti wanawake wana roho mgumu[emoji16][emoji16]Shangaa na wewe wifi[emoji849][emoji849]
Eti wanawake wana roho mgumu[emoji16][emoji16]Shangaa na wewe wifi[emoji849][emoji849]
Is that something to be proud of?Me mwenyewe enzi hizo nliumia-ga sana lakini nashukuru pamoja na kuolewa kwao bado viporo ni mwendo wa kuvipasha tu kwa kwenda mbele
Sana yaani ni taamu na inanoga kinoma noma- wakati mwingine hadi anasema baba nanliu haniTomb@G! utamu utamu kama hiviIs that something to be proud of?
Good. Keep the spirit upSana yaani ni taamu na inanoga kinoma noma- wakati mwingine hadi anasema baba nanliu haniTomb@G! utamu utamu kama hivi
SawaGood. Keep the spirit up
Nilishapoa It's long time agoKarib duniani bro. Na hao ndio wanawake. Cha msingi vumilia. Pia chukua time upone.
Mm nikishapitia huko, mtu anakutafutia sabab tu ..anaanzisha timbwili ili apate kukuacha.
Yes ilinichukua muda kuelewa .. why and how mtu unaempenda unajitolea kwake kias hiko anafanya jambo hilo.
Hutapata jib sahihi.. ila ujiwazie ww kwa sasa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Siwezi kumgegeda aliyenitosa akaenda kuolewa. Kyuma zipo nyingi saaana nitatafuta nyingineMe mwenyewe enzi hizo nliumia-ga sana lakini nashukuru pamoja na kuolewa kwao bado viporo ni mwendo wa kuvipasha tu kwa kwenda mbele
Hasira zikipungua utatoa jibu sahihiSiwezi kumgegeda aliyenitosa akaenda kuolewa. Kyuma zipo nyingi saaana nitatafuta nyingine
Mkuu, hii story ni ya 2015, leo ni kumbukizi tu hapa jukwaaniHasira zikipungua utatoa jibu sahihi
SawaMkuu, hii story ni ya 2015, leo ni kumbukizi tu hapa jukwaani
Hahahaha Ihera ongezea nyama kwenye comment pole inatosha kweli
umeongea point kubwa sana....Mkuu ndoa ni mipango! Nilichojifunza ni kuwa ni wasichana wachache saana hukubali kuanza safari na kijana anayeanza safari kuelekea ndoto ya maisha yake.
Nimekapenda kapaka niuzie mkuu
Siwezi kulisema hapa mkuuLipi hilo mkuu