Wanawake mkituacha jitahidini muende kwa Wanaume walio tuzidi

Wanawake mkituacha jitahidini muende kwa Wanaume walio tuzidi

...tanisamehe cos sioni chochote Cha kuniburudusha kwake zaidi ya kinyaa. Ila sita mtenga cos sijui alivurugwa na Nini maana dunia inamengi.

Ila I hope alifurahi Sana baada ya ile out ...Ila asijipe hope kuwa Kuna zaidi ya pale na akitaka aharibu kabisa asinione ajaribu kujifanya anataka kuni win .... I will fade out na hata niona Tena kwenye lolote.

We unajifaragua tu lakini kwa maneno haya tayari bado unampenda tena sana. Yawezekana huyo ndiyo soulimeti wako....
 
Tatizo la x limekuja kutubeba nasi huku
 
Kuna ng'ombe moja nayo iliniacha ikaolewa kwa mbwembwe ikazalishwa mtoto mmoja ndoa chali ikarudi tena sema ikawa ina mizinga mara vocha mara nikopeshe nitakurudishia nikaona huu ujinga nikaipotezea sijibu sms zake wala simu zake sasa hivi inanambia naringa ila sijali.

NB: Usimuonee huruma mwanamke aliyekuacha kwa dharau atakupiga tukio kushinda la mwanzo ww sio baba yake.
 
We unajifaragua tu lakini kwa maneno haya tayari bado unampenda tena sana. Yawezekana huyo ndiyo soulimeti wako....
I know her very well .... Siwezi kuwa nae cos nimeoa na nampenda mke wangu yule kiuhalisia namchukia Ila namtreat kinafki tu kwa sababu kwa anayo pitia ni fimbo tosha siwezi kumuongezea msumari mwingine wa maumivu kwa sababu akitokea kudhurika kwa anayo pitia Mimi nitapata faida gani.....?
 
Kuna ng'ombe moja nayo iliniacha ikaolewa kwa mbwembwe ikazalishwa mtoto mmoja ndoa chali ikarudi tena sema ikawa ina mizinga mara vocha mara nikopeshe nitakurudishia nikaona huu ujinga nikaipotezea sijibu sms zake wala simu zake sasa hivi inanambia naringa ila sijali.

NB: Usimuonee huruma mwanamke aliyekuacha kwa dharau atakupiga tukio kushinda la mwanzo ww sio baba yake.
Ni kweli ila kumsaidia sometimes msaidie Ila Hadi wewe Upende sio kisa yeye kasema , pokea simu zake pale unapo jisikia kupokea Ila sio lazima kubwa zaidi ni kumuweka mbali na Mambo ya mapenzi tu.
 
Ni kweli ila kumsaidia sometimes msaidie Ila Hadi wewe Upende sio kisa yeye kasema , pokea simu zake pale unapo jisikia kupokea Ila sio lazima kubwa zaidi ni kumuweka mbali na Mambo ya mapenzi tu.
Tulikuwa tunaenda vizuri tu mkuu ila sasa ikawa akiomba kitu kama vocha anataka umpe kwa wakati ukichelewa anakwambia basi nishapata na hajapata ila ni hasira yaani kiufupi alitaka niwe kama zamani niwe namjali wakati alisha move on.
 
Mkuu unapofuga chatu ukiona anaanza kujipima urefu kwako,, elewa anataka kukumeza.

Unafanya makosa makubwa Sana kumsogelea huyo ex wako.

Siku yeyote utapigwa na kitu kizito chenye incha Kali shingoni.
Na safari hii ni kubwa kuliko.

Mwanamke muache ajutie makosa yake.
Lakini usimhurumie kwa kumpa nafasi nyingine..
hakika wale viumbe ni hatar mno
 
Msichana akikusaliti usimlaumu bari jilaumu wewe na Binadamu waliokuzunguka, wakati mwingine dada zetu siyo akili zao mkuu
Mimi Nina mdogoangu ambaye kazalishwa na yupo Nyumbani haelewi nini Cha kufanya pia yeye mwenyewe aliwahi msaliti jamaa Fulani akaangukia kwa msela ambaye ni kula kulala yaani Hana mishe hapa town mwishowe yule msela kamjaza na kibaya zaidi msela hakujua Dini yake ili story isiwe ndefu hawakuweza kuowana kisa Dini so mwenzangu namie katelekezwa na mzigo wake anaulea hapa home.

Naamini yule mwamba aliyesalitiwa na dogo alishangilia Sana kuona mtu aliyemsaliti kazalishwa na jamaa ambaye yupoyupo hapa town kula kulala. Hivyo basi tusiwalaumu Hawa ndg zetu tukubari na twende nao kibishi haina jinsi kwakweli kwani wapo wengine watawalaghai kwa pesa wengine watatumia uchawi kuwapata yaani ni fujo juu ya fujo

Huyo wakwako akili yake ilifungwa na sasa inaanza kumrudia na anajutia maamuzi yake msamehe yadunia yamemkuta Haina jinsi.
 
I know her very well .... Siwezi kuwa nae cos nimeoa na nampenda mke wangu yule kiuhalisia namchukia Ila namtreat kinafki tu kwa sababu kwa anayo pitia ni fimbo tosha siwezi kumuongezea msumari mwingine wa maumivu kwa sababu akitokea kudhurika kwa anayo pitia Mimi nitapata faida gani.....?
Hehe! Hi komenti imefanya nisiandike nilichokusudia.😂
 
Back
Top Bottom